GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณอยากให้ CM_Priest เป็น GM ไหมค่ะ  (อ่าน 571 ครั้ง)
CM_Priest
Newbie
*

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ต้องการอะไร บอกนะค่ะ ยินดีรับใช้

คุณอยากให้ CM_Priest เป็น GM ไหมค่ะ
« เมื่อ: 19-02-2011, 19:05:44 »

Smileyสวัสดีจ้า ตามหัวข้อนะจ๊ะ คติพจน์ประจำใจคือ "ไม่เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตัว แต่ทำเพื่อส่วนรวม"เหตุผลที่เล่นเกมส์อสุรา คือ "ภูมิใจที่คนไทยเป็นคนสร้าง ใครจะพูดยังไงก็แล้วแต่เค้านะค่ะ" อยากเป็นเพราะอยากช่วยเหลือเพื่อนๆ แนะนำผู้เล่นใหม่ จะลงสมัครGM นักล่าฝันเซิร์ฟ วุ้นสวรรค์นะค่ะ laugh
กดโหวตที่นี่นะค่ะ !!http://www.acepolls.com/polls/1187175-cmpriest-gm
ขอบคุณทุกท่านที่โหวตนะจ้า

CM_Priest ไม่หวังผลประโยชน์ส่วนตัวแต่ทำเพื่อส่วนรวม
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: คุณอยากให้ CM_Priest เป็น GM ไหมค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-02-2011, 19:17:48 »

ส่วนตัว คิดว่าอย่าเพิ่งตั้งกระทู้นี้เลยนะ

เพราะคิดว่าอีกนานกว่าทีมงานจะเปิดรับสมัครจีเอ็มอาสารุ่นต่อไป

รอให้ถึงเวลาก่อนดีมั้ยคะ =w="

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: คุณอยากให้ CM_Priest เป็น GM ไหมค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-02-2011, 19:26:14 »

ถึงจะมีคนอยากให้เป็นเยอะ ก็ใช่ว่าจะได้เป็นสมความตั้งใจ มีแค่ความตั้งใจอย่างเดียว ช่วยอะไรไม่ได้หรอกคับ
เพราะยังมีบททดสอบจากทีมงานอีกมากมาย ที่ต้องฝ่าฟัน พิสูจน์ตัวเองให้คนอื่นเห็นว่ามีคุณสมบัติเพียงพอที่จะทำหน้าที่
ต้องดูความรู้ความสามารถ และผลงานที่ชัดเจน เพียงพอที่จะดึงดูดให้คนทุ่มคะแนนเสียงให้รับเลือกเป็นจีเอ็มอาสา

ถ้าหากมีความตั้งใจอยากทำหน้าที่นี้จริงๆ ก็รอให้อาสารุ่นนี้หมดวาระ มีประกาศรับสมัครจากทีมงานเมื่อไหร่ก็ลุยไปเต็มที่เลยคับผม

Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-02-2011, 19:28:41 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 19-02-2011, 19:26:14
ถึงจะมีคนอยากให้เป็นเยอะ ก็ใช่ว่าจะได้เป็นสมความตั้งใจ มีแค่ความตั้งใจอย่างเดียว ช่วยอะไรไม่ได้หรอกคับ
เพราะยังมีบททดสอบจากทีมงานอีกมากมาย ที่ต้องฝ่าฟัน พิสูจน์ตัวเองให้คนอื่นเห็นว่ามีคุณสมบัติเพียงพอที่จะทำหน้าที่
ต้องดูความรู้ความสามารถ และผลงานที่ชัดเจน เพียงพอที่จะดึงดูดให้คนทุ่มคะแนนเสียงให้รับเลือกเป็นจีเอ็มอาสา

ถ้าหากมีความตั้งใจอยากทำหน้าที่นี้จริงๆ ก็รอให้อาสารุ่นนี้หมดวาระ มีประกาศรับสมัครจากทีมงานเมื่อไหร่ก็ลุยไปเต็มที่เลยคับผม

ใช่
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-02-2011, 19:31:48 »

อ้อใช่

ถ้าได้เป็น อย่าช่วยแต่ผู้เล่นใหม่อย่างเดียวนะคะ =w=

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 19-02-2011, 19:48:31 »

แล้วแต่จีเอ็มพิจรณานะคับ ต้องพิสูจน์ๆๆ  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #6 เมื่อ: 19-02-2011, 19:54:43 »

เส้นใหญ่ลูกชิ้นปลาที่นึง-..-/

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 19-02-2011, 19:56:29 »

Shocked
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 19-02-2011, 20:01:52 »

อื้อหื้อ แรงมาระวังหลุดโค้งนะค่ะ หน้าด้าน
CM_Priest
Newbie
*

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ต้องการอะไร บอกนะค่ะ ยินดีรับใช้

« ตอบ #9 เมื่อ: 19-02-2011, 21:12:11 »

Smiley Smiley Smiley Smiley ขอบคุณทุกคนมากค่ะ เดี๋ยวจะรอ รุ่นต่อไปนะค่ะ จะไปสมัคร จีนักล่าฝัน  รัก รัก รัก รัก

CM_Priest ไม่หวังผลประโยชน์ส่วนตัวแต่ทำเพื่อส่วนรวม
sarafeena
Jr. Member
**

รองสังหารมารดับเกรียน

« ตอบ #10 เมื่อ: 19-02-2011, 23:21:53 »

ให้การบ้านไป 1ข้อใหญ่

"คุณคิดว่า การ 'ได้เป็น'จีเอ็มอาสาฯ กับการเป็น 'เป็นจีอาสาได้' คืออะไร"ข้อสอบอัตนัย ตอบตัวเองได้ ไม่ต้องเอามาส่งนะจ๊ะ

ที่เหลือคือ "อนาคตที่ยังมาไม่ถึง"

laugh laugh laugh

"ความสว่างบางครั้งก็คือด้านมืด แต่ความมืดบางครั้งก็คือด้านสว่างที่แท้จริง"

-.PanDaKunG.-
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 20-02-2011, 01:36:57 »

ผมถามไรคุณหน่อย ถ้าจะช่วยผู้เล่น จำเป็น ต้องเป็น จีเอ็มไหม แค่นี้เเหละครับ การที่จะช่วยเพื่อนๆในเกม ไม่ใช่ว่าจีเอ็มจะช่วยได้อย่างเดียวนะครับ ผู้เล่นก็ช่วยได้ ช่วยเเนะนำผู้เล่นใหม่ ช่วยพาเวลผู้เล่นใหม่ อะไรประมาณนี้ ถ้าคุณเป็นจีเอ็มก็แค่ชื่อเหลืองมีสกิล ส่งคุก ห้ามพูด เเค่นี้

OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #12 เมื่อ: 20-02-2011, 02:43:56 »

สู้ๆ นะครับ  Smiley Smiley

.WhaT.
Hero Member

past *

« ตอบ #13 เมื่อ: 20-02-2011, 21:38:04 »

พอมาเป็นแล้วจะเริ่มรู้สึก  เอิ่ม..

สนุกที่ได้อ่านซิบ  แต่มึนที่จะตอบซิบ

ตอบช้าโดนว่า พูดมากโดนด่า

Smiley Smiley Smiley

ว่าแต่รุ่นนี้จะหมดวาระเมื่อไรหวา  ถามกันมาเยอะจัด

เตรียมไล่กันเต็มที่

status:รอสิ่งที่ไม่มีอยู่จริง
naygue
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 20-02-2011, 21:41:38 »

ทำไมถึงอยากเป็น  Shocked

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
ป้าย:
หน้า: [1] 2