GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: (ลองเสนอดูคับหุๆ)ผมว่าน่าจะมี npc ที่ไว้สำหรับแลกผอบที่ไม่ต้องการนะคับหุๆ  (อ่าน 110 ครั้ง)
darksv2
Jr. Member
**

(ลองเสนอดูคับหุๆ)ผมว่าน่าจะมี npc ที่ไว้สำหรับแลกผอบที่ไม่ต้องการนะคับหุๆ
« เมื่อ: 19-02-2011, 00:26:53 »

laugh laugh laugh ผมว่าน่าจะมี npc ที่ไว้สำหรับแลกผอบ ที่ได้สกิลไม่ดีหรือผู้เล่นไม่ใช้แล้ว ให้เป็นผอบไหม่(lv1) แล้วมีอัตรการแลกซัก 5ต่อ1 หรือ 10ต่อ1 (อันนี้แล้วแต่ทีมงานเห็นสมควร) จะได้ลดผอบที่เกลือนเกมแล้วจะได้ไม่โยนผอบทิ้งๆขว้างๆด้วย(รู้สึกเหมือนสัตว์เลี้ยงที่ไม่ต้องการแล้วก็เอาไปปล่อยวัดอะไรแบบนั้นอะนะหุๆ(ผมก็พอได้ผอบสกิลไม่ดีหรือขายไม่ออกก็ต้องทิ้งอะนะเพราะมันรกช่องเก็บของ))   laugh laugh laugh

laugh laugh laugh ในความคิดผมช่องสำหรับแลกก็น่าจะเหมือนช่องใส่ไอเท่มตี+อะหุๆ (อันนี้คิดเล่นๆหุๆ)   laugh laugh laugh
ป้าย:
หน้า: [1]