GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ใครมิได้ใช้ สนับขาเหล็กเขี้ยวยักษ์ เอามาขายผมก็ได้ครับ  (อ่าน 151 ครั้ง)
POLtemple
Jr. Member
**

ประกาศ ใครมิได้ใช้ สนับขาเหล็กเขี้ยวยักษ์ เอามาขายผมก็ได้ครับ
« เมื่อ: 18-02-2011, 23:15:24 »

ประกาศ ใครมิได้ใช้ สนับขาเหล็กเขี้ยวยักษ์ เอามาขายผมก็ได้ครับ ผมรอดรอปมาตั้งแต่เย็นเจอแต่เศษไม้ แม้งดรอปโครตยากเลย

หากใครจะขายก็ บอกนะครับ วัดราคามาเลย แต่อย่าแพงมากนะครับ ขอแบบราคามาตรฐานเสตตัสอะ

จีเอ็มอย่าแบนนะครับ ไม่ได้ขายเงินจริงครับ

Wink Wink Winkขายผมที Wink Wink Wink

POLtemple
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: ประกาศ ใครมิได้ใช้ สนับขาเหล็กเขี้ยวยักษ์ เอามาขายผมก็ได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-02-2011, 23:22:03 »

ผิดหมวดแล้วเค่อะ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ประกาศ ใครมิได้ใช้ สนับขาเหล็กเขี้ยวยักษ์ เอามาขายผมก็ได้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-02-2011, 23:56:41 »

ตลาด  woon

ป้าย:
หน้า: [1]