GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ค้างคาวแม๊บโขน หลังจากอัพเดทpatchมันบัครึปล่าวครับ  (อ่าน 392 ครั้ง)
Sikarinth
Jr. Member
**

ค้างคาวแม๊บโขน หลังจากอัพเดทpatchมันบัครึปล่าวครับ
« เมื่อ: 18-02-2011, 06:54:18 »

คือไม่ได้ลองค้างคาวแม๊บอื่นนะครับ  ผมเล่นอาชีพชาป ลองในโขน

ก่อนอัพเดทpatch ค้างคาวถ้ายิงปกติจะหายตัวอันนี่แน่นอน อย่างที่รู้ๆกัน ต้องใช้สกิลบางอันถึงจะตาย ถ้าไม่แม่นจริงๆ

ปกติ ถ้ามีพระบัพสรร ผมก็ยิงได้เลย มันไม่หายตัวแต่จะมึนนิดๆ ฆ่าสบายๆ อย่างที่รู้ๆกัน

แต่... หลังจากอัพเดทpatch  ปรากฎว่าหลังพระสรรแล้ว ยิงค้างคาวแต่..มันกลับหายตัวได้ ทั้งที่เมื่อก่อนไม่หาย ฆ่าได้สบาย ต้องมาใช้สกิลถึงจะตาย ใช่

ซึ่งสรุปว่ามันบัครึปล่าว ตอนนี้ฆ่าค้างคาวลำบากมากๆเลย เมื่อก่อนยิงได้เลย  ใครเป็นเหมือนกันมั้ยครับ
เมือง
Sr. Member

Re: ค้างคาวแม๊บโขน หลังจากอัพเดทpatchมันบัครึปล่าวครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-02-2011, 07:05:45 »

พระสรรกะต้องเห็นงั้นบัคแน่นอนครับ

♥ o...TalLG...o ♥ LA.
Hero Member

* ~ D T G ~ *

Re: ค้างคาวแม๊บโขน หลังจากอัพเดทpatchมันบัครึปล่าวครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-02-2011, 07:33:07 »

เป็นเหมือนกันค่ะ เล่นเอาแทบตายเลยหาตัวไม่เจอ

สรุปแล้วเป็นข้อผิดพลาดนะคะ ^^ (เขาว่ามางี้  Wink)

♥ ข o J ๓ า e . . . D T G
YESONG ฉึกๆ
Hero Member

♥You & I♥

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-02-2011, 20:43:00 »

ใช่

♥I promise you that I`m be right here baby♥
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-02-2011, 11:06:01 »

Sad Sad เดี้ยวรอสอบถามไปทาง ทีมพัฒนาก่อนนะครับ...ว่าทำให้มันเก่งขึ้นหรือเปล่า  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

..BAD-BOY..
Sr. Member

เรามันเเย่เอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-02-2011, 11:09:44 »

ค้างค้าว มันฝึก c3 เเอส ระดับ 10เเล้ว Evil Evil

เกิดที่เเคส สู้เพื่อเเคส ทำเพื่อเเคส
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-02-2011, 11:19:55 »

ผมไปลองอย่างทีว่าแล้ว ก็เป็นเช่นกันคับ ดาร์กี้มีพันธมิตรแห่งเงา ^^ ซึ่งผิดไปจากปกติ
รอทาง GM นิคกี้ตรวจสอบนะคับผมๆๆ  รัก รัก รัก รัก

Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #7 เมื่อ: 20-02-2011, 12:57:08 »

Wink Wink ครับผม...แต่วัน เสาร์ อาทิตย์ ทีมพัฒนาไม่มา..

เดี้ยวลองถามไปทาง MSN ดูจะตอบไหม หน๊าา ใช่ ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-02-2011, 10:25:22 »

ว่าจะโพสเหมือนกัน  แต่คิดว่าโปรแกรมเมอร์คงทำให้มันเก่งขึ้น  ถ้าตีกายภาพ มันจะทำให้เรามึนแล้วพลางตัวเราจะมองไม่เห็นครับต่อให้มีบัพพระหรือฟื้นฟูก็เป็นครับ อีกอย่าง ไม่มีค่าพลังโจมตีแสดงด้วยเลยไม่รู้ว่าเราตีมันโดนเท่าไร โป๊ะไหมมันตายหรือเปล่า  ต้องเช็คจาก exp อย่างเดียวเลยถ้าขึ้นแสดงว่ามันตายแล้ว  แต่ถ้าสำหรับสายเวทไม่มีปัญหา

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 21-02-2011, 10:32:15 »

ใส่เซตบางอย่างที่มองเห็นพวกที่พราง(เช่นนักสำรวจ)มองเห็นนะเออ ใส่เทียนก็น่าจะเห็น และอีกอย่างหนึ่ง(อันนี้ของสายเรน)ถ้ามันหายตัวขุดด้วยสกิวหมอกควัน แต่มันก็จะมุดหลังจากที่โดนตี เพราะงั้นขุดแล้วตีขุดแล้วตีเดี๋ยวก็ตาย ส่วนบัคหรือเปล่าผมไม่รุ้ รู้แต่ว่าดาร์กี้มันบรรลุสกิวพรางไปเรียบร้อยแล้ว
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 21-02-2011, 11:06:08 »

เท่าที่ถามดู คาดว่าเป็นการเซ็ตผิดพลาดนะครับ.คงจะมีการปรับปรุง..แต่เดี้ยวชัดเจนอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ  ใช่ ใช่

Sikarinth
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 21-02-2011, 12:11:01 »

จีเอ็มท่านนี้ เทคแคร์ติดตามผลงานดีจังครับ

ขอบคุณมากนะครับ ที่มาตอบบอ่ย สู้ๆ Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]