GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้จีเพิ่มเวลาดรอป*3ขึ้นอีกสักพักง่ะ อิอิ ยังมะค่อยได้ไรเรย  (อ่าน 84 ครั้ง)
mickydekdee
Jr. Member
**

อยากให้จีเพิ่มเวลาดรอป*3ขึ้นอีกสักพักง่ะ อิอิ ยังมะค่อยได้ไรเรย
« เมื่อ: 16-02-2011, 03:18:52 »

ใครเหนด้วยมั่งง่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

DarkEagle
Sr. Member

Re: อยากให้จีเพิ่มเวลาดรอป*3ขึ้นอีกสักพักง่ะ อิอิ ยังมะค่อยได้ไรเรย
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-02-2011, 05:13:53 »

เค้าเพิ่มอีกทีก็ปิดเทอมไงครับ  คนอยู่เยอะๆ ได้ไปหากัน
ต่อให้เพิ่มไปอีก ถ้าดวงไม่ดี ดรอปไม่ได้ก็คือไม่ได้อยู่ดี รอปิดเทอมดีกว่า เพื่อเค้าจะปรับเพิ่มอัตราให้อีกนิด  Evil Evil

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
ป้าย:
หน้า: [1]