GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นกันม่อนหรือคนอัด  (อ่าน 149 ครั้ง)
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

แผ่นกันม่อนหรือคนอัด
« เมื่อ: 14-02-2011, 21:01:18 »

คือผมเคยไปเล่นเซิฟนรกมาน่ะครับ

แล้วพอออกจากวาปมันจะมีแผ่นเป็นรูปวุ้นอสุรา(หรือป่าว)อยู่บนพื่นอะ

น่าจะเอามาลงเซิฟจริงนะครับเพราะเวลาเข้าวาปออกจากเมือง

ไม่โดนฆ่าก็โดนกรงเบื่อเต็มทนแล้วเหอะๆ
รกอะป่่าวโทษทีแล้วกันครับ

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: แผ่นกันม่อนหรือคนอัด
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-02-2011, 21:37:40 »

คิดว่าคงได้ใช้งานจริงในไม่ช้านี่ล่ะ Smiley
ก็ไม่น่าจะมีอะไรเนอะกับพื้นที่วุ้นอสุราเนี่ย ทดสอบซ้ำหลายหนแระ ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]