GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมกดใช้ผอบไม่ได้อะคับ  (อ่าน 127 ครั้ง)
ketoput
Newbie
*

ทำไมผมกดใช้ผอบไม่ได้อะคับ
« เมื่อ: 12-02-2011, 15:58:11 »

คือผมไม่ได้เล่นมาพักนึงละ พอเข้ามาอีกทีก็กดใช้ผอบไม่ได้

หรือว่ายกเลิกระบบนี้ไปแล้ว?
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

Re: ทำไมผมกดใช้ผอบไม่ได้อะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-02-2011, 15:59:56 »

ต้อนนี้อยู่ในช่วง ปิดปรับปรุง ผอบ ครับ Smiley Smiley

-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

Re: ทำไมผมกดใช้ผอบไม่ได้อะคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-02-2011, 16:58:52 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 04-02-2011, 15:02:37
หลังจากทำการงมหาข้อผิดพลาด และได้รับความมือจากเพื่อนๆ ในการสืบค้นข้อผิดพลาด

ขณะนี้ทางทีมงานพบข้อผิดพลาดแล้ว และจะดำเนินการปิดปรับปรุงระบบคู่หู เพื่อแก้ไขปัญหาเบื้องต้นให้เพื่อนๆ สามารถเล่นเกมได้ตามปกติดังนี้

ทางทีมงานจะดำเนินการปิดปรับปรุงระบบของทุกเซิร์ฟเวอร์ เพื่อปิดการใช้งานระบบคู่หูชั่วคราว(จนกว่าจะแก้ไขปัญหานี้ได้) ในเวลา 15.30 น. ของวันนี้

เมื่อปิดระบบคู่หูแล้ว รับรองได้ว่าข้อผิดพลาดดังกล่าวจะไม่เกิดขึ้นอีกในระหว่างการแก้ไข

ส่วนโบนัสที่เพิ่มในช่วงนี้อันได้แก่  การตายไม่เสีย EXP , การเพิ่ม EXP 20% , และการดรอปแรร์เป็น 3 เท่านั้น

จะยังคงอยู่จนกว่าทางทีมงานจะแก้ไข และเปิดระบบคู่หูให้ใช้งานได้ตามปกติ

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณครับ

ปล. ขอย้ำว่าเมื่อเปิดเซิร์ฟเวอร์คู่หูทั้งหมดจะใช้การไม่ได้นะครับ Sad Sad

ช่วงนี้เลยใช้ผอบไม่ได้ครับ

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
ป้าย:
หน้า: [1]