GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สกิลปั๊มหัวใจ  (อ่าน 101 ครั้ง)
-poo-
Jr. Member
**

สกิลปั๊มหัวใจ
« เมื่อ: 10-02-2011, 20:54:16 »

วันนี้เกิดความสงสัยครับ
ปกติปั๊มไม่เกิน 15 ครั้ง ก็ฟื้น
วันนี้ปั๊ม 30 กว่าครั้งก็ไม่ฟื้น
หลายรอบด้วย ใครเล่นเซนลองปั๊มแล้วบอกกันบ้างครับ
ว่ามีปัญหาเหมือนผมหรือว่าไม่มี
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: สกิลปั๊มหัวใจ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-02-2011, 20:56:37 »

ระดับเลเวลระหว่างเซนจูเรี่ยนกับผู้เล่นที่จะปั้มหัวใจให้ห่างกันเท่าไหร่คะ ?

ถ้าระดับเลเวลยิ่งห่างกันมาก ก็ยิ่งปั้มนานค่ะ (ถ้าจำไม่ผิดจากการเล่นล่าสุดอะนะ)

ถ้าพูดอะไรผิดไป ขออภัยค่ะ

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]