GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีครับอ่านด้วย  (อ่าน 194 ครั้ง)
Tarxex
Jr. Member
**

จีครับอ่านด้วย
« เมื่อ: 07-02-2011, 21:09:58 »

จีครับช่วยเปิดรีหน่อยครับ  (คนจนๆ ไม่มีตังซื้อยารี ยาหวน ก็มีเยอะ ให้โอกาสพวกที่อัปผิดบ้าง(ชดเชยบัคมอน)) Angry
เเล้วเวลาตาย(ช่วงนี้เปอไม่ลด) Smileyเกรียนเยอะ Embarrassed(ถ้าติดค่ากรรมให้เปอลดนะครับ) Evil
อังเปาบัคมาก(ตัดไม้ได้อังเปา) Shocked
ขอชดเชยบัคมอน
เปิดรีอีกรอบ Smiley
เพิ่มเปอการได้ค่าexp laugh
กิจกรรมเวลาก่อนลงเช็คด้วย(เด๋วบัค) Angry
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

Re: จีครับอ่านด้วย
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-02-2011, 00:02:30 »

woon woon woon ตอนนี้ก้อเพิ่มค่าประสบการณ์ นะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]