GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอหมวกเทพไร้พลังนี้ราคาประมาณ ? ครับ  (อ่าน 294 ครั้ง)
LoVe_YoU_AgaiN2
Jr. Member
**

เจ๋งซักอย่าง~จะเเคร์ใครเล่า

ไอหมวกเทพไร้พลังนี้ราคาประมาณ ? ครับ
« เมื่อ: 07-02-2011, 10:44:20 »

อยากทราบราคาหมวกเทพมิสวดครับ -*-

ช่วยบอกทีนะครับจาซื้องิ
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

Re: ไอหมวกเทพไร้พลังนี้ราคาประมาณ ? ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-02-2011, 12:22:06 »

เฉลี่ยแล้วน่าจะ  23-25 M ในราคาตลาดครับผม

ปล.เซิร์ฟสวรรค์ นะครับ
แต่ถ้าหากรับขนนกเองราคาก็จะลดลงพอประมาณ  แถมบางทีอาจจะได้ขนนกมาสวดอีก 7 วันด้วยนะ
แต่แนะนำให้ซื้อแบบที่ออฟสำเร็จรูปไปเลยดีกว่าครับ
จะได้ไม่ต้องเสียเวลามารอสวด สวดเสร็จมาออฟให้แหกเล่นอีกครับ
ถ้าจะทำเควสก็รับขนนกครับผม 50ชิ้น(+7ชิ้นไว้สวด) = 57ชิ้น ครับ
ส่วนราคารับซื้อ โดยมาก 400K-450K ประมาณนี้(รับถูกกว่านี้ก็ได้  แต่ใครจะขายให้ล่ะ?)

ปล2.หรือถ้าจะใส่เป็นแฟชั่น แบบไม่สวดก็ได้นะ ลองประกาศรับดูครับ
ถ้าไม่มีคนขายก็รับขนนกแทนครับผม
จะว่าไปแล้วแบบไม่สวดก็สวยดีเหมือกันนะ ๕๕๕

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
LoVe_YoU_AgaiN2
Jr. Member
**

เจ๋งซักอย่าง~จะเเคร์ใครเล่า

Re: ไอหมวกเทพไร้พลังนี้ราคาประมาณ ? ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-02-2011, 20:26:27 »

ผมว่าจาเอาไปใส่เเฟชั่น อิอิ  Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]