GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอแนะทางทีมงานหน่อยนะคะ^^  (อ่าน 74 ครั้ง)
Dvl_Njn
Newbie
*

ขอเสนอแนะทางทีมงานหน่อยนะคะ^^
« เมื่อ: 04-02-2011, 18:56:26 »

คือว่าเราเล่นเกมนี้มาก็สักพัก ประมาณหนึ่งปีกว่า
แต่ในบอร์ดไม่ค่อยตอบหรือตั้งกระทู้เลย ได้แต่มาดู วันนี้ก็อยากจะขอเสนอแนะข้อมูลเล็กน้อยๆ
อยากจะเสนอทีมงานว่า ถ้าทีมงานประกาศในบอร์ดแล้วอาจมีบางคนที่ไม่ได้เข้ามาดูหรือไม่ทันได้ดู
ก็อยากจะให้มีการแจ้งข้อมูลข่าวสารในเกม ที่นอกจากตัวเหลืองค่ะ เพราะบางคนก็ไม่ได้อยู่ตอนทีมงานประกาศ
ก็อาจจะมีเมนูเพิ่มเช่นเมนูข้อมูลข่าวสารจากทีมงาน หรือประกาศจากทีมงานหรือจะเป็นในช่องทางอื่นที่อยู่ในเกมก็ได้ค่ะ

ถ้ามันยากเกินไปหรือเป็นไปไม่ได้หรือมันไม่จำเป็นหรือว่าทางผู้เล่นไม่พอใจหรือไม่พึงให้มี ก็ไม่เป็นไรค่ะ^^
แค่เข้ามาเสนอแนะบ้างอะไรบ้าง รับฟังความคิดเห็นจากทุกคนนะคะ^^

Dev. & N_Jn
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ขอเสนอแนะทางทีมงานหน่อยนะคะ^^
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-02-2011, 20:19:04 »

อ้างจาก: Dvl_Njn ที่ 04-02-2011, 18:56:26
คือว่าเราเล่นเกมนี้มาก็สักพัก ประมาณหนึ่งปีกว่า
แต่ในบอร์ดไม่ค่อยตอบหรือตั้งกระทู้เลย ได้แต่มาดู วันนี้ก็อยากจะขอเสนอแนะข้อมูลเล็กน้อยๆ
อยากจะเสนอทีมงานว่า ถ้าทีมงานประกาศในบอร์ดแล้วอาจมีบางคนที่ไม่ได้เข้ามาดูหรือไม่ทันได้ดู
ก็อยากจะให้มีการแจ้งข้อมูลข่าวสารในเกม ที่นอกจากตัวเหลืองค่ะ เพราะบางคนก็ไม่ได้อยู่ตอนทีมงานประกาศ
ก็อาจจะมีเมนูเพิ่มเช่นเมนูข้อมูลข่าวสารจากทีมงาน หรือประกาศจากทีมงานหรือจะเป็นในช่องทางอื่นที่อยู่ในเกมก็ได้ค่ะ

ถ้ามันยากเกินไปหรือเป็นไปไม่ได้หรือมันไม่จำเป็นหรือว่าทางผู้เล่นไม่พอใจหรือไม่พึงให้มี ก็ไม่เป็นไรค่ะ^^
แค่เข้ามาเสนอแนะบ้างอะไรบ้าง รับฟังความคิดเห็นจากทุกคนนะคะ^^

Kill เอ้ย Like ขั้นเทพเลยครับ คนอื่นมันไม่รู้เลยอะนะ ต้องเข้ามาดูในบอร์ด เช่น วันนี้มีการปรับปรุงอะไร บ้าง มีของพิเศษอะไรบ้างอะไรหยั่งงี้ เช่นเข้ามา

สวัสดีขอให้มีความสุขกับอสุรา

รายกับอัพเดทแพทวันที่____

# แก้ไขคู่หูผอบ

# แก่ไขบัค....

# เอาของกิจกรรมมาลงขายแล้ว

หยั่งงี้แหละ ผมอยากให้เป้นแบบ ที่จขกท . ว่ามามากเลย รัก

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]