GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: =llll''' F I R S T '''llll=  (อ่าน 165 ครั้ง)
sanookker
Newbie
*

=llll''' F I R S T '''llll=
« เมื่อ: 01-02-2011, 20:31:18 »

=llll''' FIRST '''llll=

ยินดีต้อนรับ จ้า

กิลใหม่ฝากตัวด้วยนะคะ
=llll''' FIRST '''llll=  : กิลใหม่ขอฝากตัวตัวค่ะ มีไรติ แนะนำ บอกได้นะคะ กิลเล็กๆแต่เราก็อยู่กันอย่าง อบอุ่น สบาย ๆ ช่วยเหลือกัน เป็นกันเอง วันนี้โพสกิลมาทักทายเพื่อนๆกันหน่อย ! กลัวไม่รู้ว่ามีกิลชื่อนี้อยู่ 555+  โปรโมทกันนิด ๆ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เสมอ นะจ๊ะ ^^"

กฎในสมาคม

1. เคารพสิทธิของคนอื่น ๆ ไม่โกงหรือ เกรียน

2. ไม่พูดคำหยาบ หรือพูดทำให้ผู้อื่นเสียหาย

3. ไม่ก่อความวุ่นวาย สร้างปัญหาใน และ นอก สมาคม

4. ทักทายในสมาคม เมื่อ LOGIN เข้ามาในเกมส์

5. เรื่องที่ทำเองได้ ก็ ทำเองบ้าง อย่ามัวแต่พึ่งคนอื่น

6. มีมิตรไมตรี ต่อคนในสมาคม และ ทำประโยชน์ต่อสมาคม

หัว และรองกิล ทุกคน พร้อมให้คำปรึกษาและตอบคำถามแก่สมาชิก เมื่อไม่เข้าใจ ไม่รู้ หรือมีปัญหา ให้ปรึกษาหัวกิล และรองกิล นะจ๊ะ และก็อยากให้สมาชิคทุกคนรักกันไว้ ยอมบ้าง อะไรบ้าง อย่าสร้างความร้าวฉานกันในสมาคม

Cool   รัก   Cool   รัก   Cool   รัก
ϟ __ м ᴉ ℓ ∂ ∂ ч ♥
Hero Member

โมเอะ ~

Re: =llll''' F I R S T '''llll=
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-02-2011, 20:35:03 »

เจิม
PS.ตั้งผิดป่าวค่ะ
นี้เรื่องเล่าอสุรา
ไม่ตั้งในสมาคม ชุมชน ตลาด หรอคะ
 Shocked

โมเอะเนาะ ~ >[]< !
Tojin
Jr. Member
**

Re: =llll''' F I R S T '''llll=
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-02-2011, 20:54:53 »

ขุดๆ ตามมาขุดถึงที่
55555
ป้าย:
หน้า: [1]