GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เมฆกิลฟรีดอมจ๋า*-*ตอบที่ครับอยากเป็นชาบบบบบบบบบบ  (อ่าน 552 ครั้ง)
☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

พี่เมฆกิลฟรีดอมจ๋า*-*ตอบที่ครับอยากเป็นชาบบบบบบบบบบ
« เมื่อ: 01-02-2011, 19:14:44 »

หลังจากที่ตั้งกระทู้มัวๆ555+ที่ไปขุดจาก     http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43311.0                     laugh laugh :laตอนแรกก็ไม่รู้
ว่าสกิลชาบเรียนไรมังต้องขอขอบคุนพี่ๆมากๆเลยนะครับที่ทำให้ผมไม่ตกยุคอิอิ Evilคำถามเดิมครับสกิลชาบเรียนอะไรดี
ใจจิงเห็นพี่ชาบบ้างคนใช้ศรกำปนาทตูมมอนตายอนาถ   แต่พอเห็นชาบสายเทคนิคไม่ใช้โรงเรียนอาชีวะศีกษานะ laugh   เล่นแล้ว
ยิงมอนสกิลมันก็เร่าใจไปอีกแบบ           สรุป      มันเล่าใจทั้งสายศรกำปนาทและสายเล็งยิงจุดตาย- -.        ทำให้ผมเลือกไม่ถูก
แต่ผมสงสัย1อย่างคือ     ท่า ... ศรกำปนาท.....ถ้าสมมุติว่าผมเป็นชาบเวล70ใช้ท่านี้ใส่มอนในถ้ำหมีปล.ชั้นที่มีคนไปเวลเยอะๆอะ1ตูมจะตายไหม
เพราะท่านี้ที่เคยเห็นใช้แต่มอนเวลอ้อนๆTTไม่เคยเห็นท่านี้กับมอนเวลสูงๆ     ปล.ผมอยากเป้นชาบเทพๆแบบพี่เมฆฟรีดอมชื่อmmไรนี่แหละ- -*
จำไม่ได้   ถ้ากรุณาช่วยตอบที่ครับพี่ชาบคนไหนก็ได้และอีกอย่างคือ      ตอนนี้เปนพระ  billname18    เวล  96   นิสัยปัญญาอ่อนแต่หล่อโหะๆเข้าคางตัวเอง laugh ดูของที่หะ- -.
ของที่ใส่มี   หมวกผีเสื้อสามัชชนแห่งจิตใจ(ขายดีไหม)-..-   หน้ากากวินยานแค้นบุตรแห่งวินยาน(ไม่ขาย)555+    ชุดคลุมเอลฟ์ยาจกแห่งว่องไว(ขาย)  ชุดคลุมเอลฟ์กุลีแห่งพลังงาน(ขายแน่ๆ)
ผ้าคลุมผลึกมนตรากุลีแห่งพลังงาน(ไม่แน่ใจว่าขายดีไหม)   ค้อนแห่งธอร์กุลีแห่งประสบการน์(ขาย)   ไม้เท้านางพยาน้ำแข็งกุลีแห่งาลเวลา(ไม่แน่ว่าจะขายดีไหม)
ต่างหูเสริมกำลังเวท(เก็บไว้ดีไหม)     หมวกไม้ไผ่สานไม่มีออฟ(ขายหรือไม่ขายดี)-..-        รองเท้าshop LV38คนจรแห่งผู้นำ
ของทั้งหมดที่ผมกล่าวขายได้เท่าไรฟร่ะนี่-..-กากได้ใจจิงเลยเรา Cry Cry         ดูของให้ผมที่หะอยากเล่นชาบเพระมานโหดดีแต่ผมเล่นไม่น่าจะ....ไม่ๆคิดอย่างงั้นไม่ได้เอาละหลังจากนี้ถ้าไม่มีคำตอบจะตั้งบอรืฯอีกรอบ
ปล.ไม่ได้ปั้มนะแต่ผมอยากรู้เอาเทคนิควิธีการเล่นอัพสกิลเอาให้ระเอียดๆๆๆๆของที่ใส่ออฟไรดีบอกมาด้วยเอาระเอียดๆๆ

สำหรับวันนี้พอแค่นี้แหละอะบะบาย Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: พี่เมฆกิลฟรีดอมจ๋า*-*ตอบที่ครับอยากเป็นชาบบบบบบบบบบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-02-2011, 19:58:53 »

Huh? Huh?

NeeD not to know

~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

Re: พี่เมฆกิลฟรีดอมจ๋า*-*ตอบที่ครับอยากเป็นชาบบบบบบบบบบ
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-02-2011, 21:43:07 »

ลิงค์ที่อ้างมา ยังไม่ละเอียดพอเหรอครับ ....... สรุปเนื้อความในคำถาม จะถามประเด็นไหนครับ ระหว่าง การเล่นชาป หรือ การเอาของมาขาย

ป.ล. ของที่มีไม่กากหรอกครับ เพราะผมกากกว่า  Evil Evil

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-02-2011, 22:02:11 »

แฟนคลับ  Shocked Shocked

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

InW_Sura
Full Member

ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ เราไม่เคยรู้จักกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-02-2011, 09:00:34 »

อยากเทพมั่ง ตอบด้วย  Evil

[center[/center]
XxcolorxX
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02-02-2011, 11:34:05 »

อยากเทพอีกคน laugh laugh laugh laugh
 laugh Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil
<นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle]
Jr. Member
**

.:: P I2 A K A S I T ::.

« ตอบ #6 เมื่อ: 02-02-2011, 23:46:41 »

เปลี่ยนสีชุดแล้วจะเทพ

HarryPotter7[DeathlyHallows]
Jr. Member
**

ไม่บัค ไม่โปร เพื่อนสังคมเกมส์ที่ดีขึ้น

« ตอบ #7 เมื่อ: 06-03-2011, 22:30:09 »

อ้างจาก: InW_Sura ที่ 02-02-2011, 09:00:34
อยากเทพมั่ง ตอบด้วย  Evil

เอ๊ะ หมายความว่าไง

laugh laugh laugh laugh

If you say you can do,I'll do every thing i can.
ป้าย: ผมอยากเทพพพTT 
หน้า: [1]