GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คนสันดานเสียคนหนึ่งในเกมส์นี้  (อ่าน 235 ครั้ง)
~..Firelock..~
Jr. Member
**

คนสันดานเสียคนหนึ่งในเกมส์นี้
« เมื่อ: 26-01-2011, 17:51:35 »

เรียนคุณ_boss_za_KUB_นะครับ โปรดไปเกรียนไกลๆหน่อยนะ ถ้าคุณมีการศึกษาเกรียนให้มันรู้เวลาบ้างนะครับ อยากจะรู้จริงๆเลยโครตตระกูลของคุณตายกันหมดแล้วหรอ ไม่มีใครอบรมเลยรึในการอยู่รวมกับคนอื่นในสังคมอะ และอย่าเอาชีวิตจริงของคุณมาทำให้คนอื่นเขาเดือดร้อน ฝากบอกด้วยนะใครเป็นเพื่อนกะคนนี้ หรือใครเจอให้ระวัง ............................ไอ้คนสันดานแย่ชื่อนี้ด้วย โครตตระกูลเขาคงตายกันหมดแล้วเลยไม่มีใครอบรมสั่งสอน หรือไม่มันก็ เ หี้ ....มาตั้งแต่ชาติก่อนมั่งอยากจะรู้นรกส่งมันมาเกิดไง...... Shocked Shocked Shocked Shocked Angry Angry Angry Angry  

maxnoiiz
Jr. Member
**

Re: คนสันดานเสียคนหนึ่งในเกมส์นี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-01-2011, 12:32:56 »

ความต้องการส่วนบุกคนพยายามอดทนไว้ผมกะเหมือนคุณนิแหละ  กำลังพยายามไม่ใส่ใจเขา  อย่างน้อยเรทำบุญให้เขาฆ่าไป
ยังไงบาปก็ตามทันแหละครับ  จองเวรกันทำไมจองแล้วได้อะไรขึ้นมานอกจากจะเกิดยาก หรืออาดไม่ได้เกิดเลยนะครับทำใจเย็นๆไว้
ป้าย:
หน้า: [1]