GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: <._____ ~ กลัวชาปเทพกว่าวิเลยต้องเอา(สกิลสร้างลูกศร)ออกไปหรอคับ ~ _____.>  (อ่าน 296 ครั้ง)
A-1.Live
Newbie
*

<._____ ~ กลัวชาปเทพกว่าวิเลยต้องเอา(สกิลสร้างลูกศร)ออกไปหรอคับ ~ _____.>
« เมื่อ: 26-01-2011, 03:56:09 »

ลูกธนูไม้ ลูกธนูเหล็ก ลูกธนูเหล็กกล้า เป็นธาตุธรรมดาหมด ซึ่งชาปไม่มีลูกธนูไหนที่เป็นธาตุเลย
สกิลก็มีเเค่ศรสายฟ้าด ที่เป็นสกิลธาตุลมก็เท่านั้น นอกนั้นก็ไม่มีอะไรเลยที่เป็นธาตุ

อยากจะให้พิจารณา หน่อยอะคับ(ถ้าได้คำตอบที่สมน้ำสมเนื้อผมจะได้ล๊อคกระทู้นี้คับ)

Angry       Angry       Angry

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: <._____ ~ กลัวชาปเทพกว่าวิเลยต้องเอา(สกิลสร้างลูกศร)ออกไปหรอคับ ~ _____.>
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-01-2011, 04:09:29 »

ลองอ่านนี่ดูก่อนละุกันคับ Smiley

การงานวิศวกร

คัมภีร์สร้างลูกธนูระดับต้น

คัมภีร์สร้างลูกธนูระดับกลาง

คัมภีร์สร้างลูกธนูระดับสูง

คงจะเคลียร์นะคับว่าทำไมเค้าถึงเอาออก Smiley

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: <._____ ~ กลัวชาปเทพกว่าวิเลยต้องเอา(สกิลสร้างลูกศร)ออกไปหรอคับ ~ _____.>
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-01-2011, 04:16:16 »

ส่วนเรื่องลูกธนูธาตุ ก็รอทีมงานมาชี้แจงอีกทีนึงละกันเนอะ ไม่ทราบรายละเอียดในส่วนนี้ ไม่

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-01-2011, 07:20:17 »

ธนูมีธนูธาตุอันอื่นอีกนะค่ะ นอกจากศรสายฟ้าน่ะค่ะ

ปล้ำลิง. เราก็เล่นชาป แต่ก็เข้าใจและยอมรับในจุดต่างๆของมันอยู่
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-01-2011, 07:25:51 »

^^^ ป.ล. = ปล้ำลิง  ใช่ ใช่

คิดได้ไง  Smiley Smiley

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
ป้าย:
หน้า: [1]