GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รับคนเข้าสมาคม*-*บอสวองโกเล่*-*เยอะ คราฟ  (อ่าน 68 ครั้ง)
เทมิน ปนาดา
Newbie
*

รับคนเข้าสมาคม*-*บอสวองโกเล่*-*เยอะ คราฟ
« เมื่อ: 20-01-2011, 17:58:16 »

กฎขิงกิลคือ
1.ไม่เกรียน
2.ไม่ฟลัด/ไม่พิมพ์ซํ้าๆสร้างความลําคาญให้กับคนอื่นๆ
3.ไม่ซื้อขายเงิน
4.ไม่โกง
5.ไม่ซื้อขายID
6.ห้ามตีธงสมาคม
7.
ฝากไว้แค่นี้ครับ
ถ้าหัวกิลไม่ออนซิบไปหา 00-vin-00นะครับ
ถ้ามีไรพอจะช่วยได้ก็จะช่วยนะครับ
จุดประสงค์
1.เพื่อให้ทุกคนรู้จักความสามัคคี
2.เพื่อนให้ทุกคนรู้จักปรับความเข้าใหจกัน
3.เพื่อให้ทุกคนอยู่กันอย่างสงบสุข
กิจกรรมประจำกิล
1.ตัดไม้เข้ากิล
2.หาอิฐเข้ากิล
3.หาเหรียญกิลเข้ากิล
5.ตามล่าหาหัวกิล
ของรางวัลเป็นของทั่วไปราคาไม่ค่อยแพง เป็นรางวัลเล็กๆน้อยๆเพื่อปลูกฝังจิตไต้สำนึก

ประวัติสมาคม
สมาคม *-*บอสวองโกเล่*-* เกิดจากคอการ์ตูนRebornsช่วยกันคิดชื่อสมาคม
สมาคมนี้จัดตั้งขึ้นเมื่อเดือน มีนาคม พุทธศักราช2553  มีสมาชิกทั้งหมด 82 คน
หัวกิลชื่อ 9-6=วิน  กิลเรารองไม่สนเลเวลขอเพียงชอบบริจาก ไครชอบบริจากอยากเปนกะบอก
แต่ต้องบริจากบ่อยๆนะครับ
ไครสนเข้าสมมาคม
ซิบไปที่
เบลเวล90 ชื่อวินตัวละครชื่อ9-6
รองกิล เวล82 ชื่อเฟริน ตัวละครชื่อFuRn
รองกิล เวล77 ชื่อกิต ตัวละครชื่อ-LOVELOVESP

nonbkk
รับไม้ทุกชนิดท่อนละ30บิลล่า

YoU aRe My LoVe
Sr. Member

ความรักทำให้เรามีความหวัง

Re: รับคนเข้าสมาคม*-*บอสวองโกเล่*-*เยอะ คราฟ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-01-2011, 22:39:55 »

Cool Cool

ป้าย:
หน้า: [1]