GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาเพิ่มเลือดให้ผอบ สามารถทำเองจากอาชีพหมอยาได้ไหมคับ  (อ่าน 161 ครั้ง)
blueforever
Newbie
*

ยาเพิ่มเลือดให้ผอบ สามารถทำเองจากอาชีพหมอยาได้ไหมคับ
« เมื่อ: 19-01-2011, 09:38:07 »

คือเวลาเพิ่มเลือดนี้ต้องซื้อโพชั่นมาเติมให้อ่ะ อันนึกก็หลายร้อย เลยอยากทำเองไม่รู้ว่าหมอยาสามารถสร้างยาสำหรับเพิ่มเลือดผอบไหมคับ เคยเอายาที่หมอยาทำมาเพิ่มเลือดแต่มันไม่ยอม สงสัยใช้ได้แต่กับคน Huh?
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ยาเพิ่มเลือดให้ผอบ สามารถทำเองจากอาชีพหมอยาได้ไหมคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-01-2011, 15:53:02 »

ไม่มีนะครับ ตะก่อน มีโพชั่นสำหรับคู่หู โดนเอาออกไปแล้วว(จะเอาออกทำไม  Huh?)

ตอนนี้ต้องใช้สกิล " ใช้ยา " จะใช้ได้กับคนหรือผอบก็ได้( ถ้าในแบทใช้ได้กับคู่หูของตนและตนเองครับ)

โดยยาโพชั่นนั้น กดดูที่สกิลเลยครับ

ป.ล. สกิลเรียนที่อคาทุกสาขา เรียนฟรีไม่เสียทอง

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]