GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้ง บัค ฝึกทักษะ c3 เบลดค่ะ  (อ่าน 364 ครั้ง)
Chocolate Team
Newbie
*

แจ้ง บัค ฝึกทักษะ c3 เบลดค่ะ
« เมื่อ: 17-01-2011, 22:11:46 »

คือเมื่อ วาน 16/01/54 ทำ c3 สวนกลับ ของ เบลดแล้ว ลองฝึกสกิล ประมาณ 6ชั่วโมงต่อเนื่อง สกิลก็ออกตามปกตินะค่ะ แต่ exp ของสวนกลับ ไม่ขึ้นเลย (ลากมอนมาฝึกเยอะมาก)ท้อมาก มาลองใหม่ วันนี้ อยู่ๆ ก็ ขึ้นมาระดับสอง ลองฝึกอีกเกือบทั้งวัน exp ก็ไม่ขึ้นอีก แบบว่าดำสนิท ไม่รู้เป็นบัคหรืออะไรค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยได้มั้ยค่ะ นั่งฝึกทั้งวันแต่ไม่ขึ้นทั้งๆที่ฝึกแค่ระดับสอง รบกวนทีมงานช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ
Chocolate Team
Newbie
*

Re: แจ้ง บัค ฝึกทักษะ c3 เบลดค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-01-2011, 22:15:53 »

ลืม บอกไป server สวรรค์ค่ะ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: แจ้ง บัค ฝึกทักษะ c3 เบลดค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-01-2011, 16:14:28 »

Sad

การฝึกทักษะฝึกฝนนั้น ถ้ามองจากหลอดที่บางทีอาจจะไม่เพิ่มขึ้นตามที่เห็นนะครับ

แต่ระบบจะจดจำค่า exp ที่เราได้ฝึกฝนให้ แล้วอัพเลเวลให้อัตโนมัติครับผม

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-01-2011, 15:01:46 »

หากไม่มีข้อสงสัย หรือข้อมูลใดๆ เพิ่มเติม ทางทีมงานขอปิดกระทู้ครับ

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]