GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ทีมงานครับ ลืมอะไรไปหรือเปล่าครับ  (อ่าน 146 ครั้ง)
l2TB²™
Jr. Member
**

พี่ทีมงานครับ ลืมอะไรไปหรือเปล่าครับ
« เมื่อ: 17-01-2011, 13:15:03 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 30-07-2010, 17:57:11
     ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ จีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 3 นี้ ที่ทำงานร่วมกันมาตลอดในระยะเวลา 4 เดือนนะครับ
ทางทีมงานต้องขอขอบคุณ จีเอ็มอาสาทุกๆ ท่าน ที่ได้ให้ความสุข ความบันเทิงแก่ผู้เล่น โดยมิได้หวังผลตอบแทนใดๆ
แต่ในการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา ก็มีกำหนดหมดวาระในการปฏิบัติหน้าที่
ทางทีมงานจึงขอประกาศ หมดวาระจีเอ็มอาสาขั้นเทพรุ่นที่ 3 เพื่อทำการคัดเลือกอาสารุ่นใหม่ต่อไป

โดยในครั้งนี้ จะมีการคัดเลือกจีเอ็มอาสา ทั้ง 3 เซิฟเวอร์ นั่นคือ เซิฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ เซิฟเวอร์ วุ้นใต้ภิภพ และ เซิฟเวอร์ วุ้นดาวดึงส์
ทางทีมงานจะดำเนินการคัดเลือก ผู้เล่นที่ได้ส่งใบสมัครมาทาง PM ของ จีเอ็มทีมงาน ที่รับคัดเลือก ผู้สมัครแต่ละเซิฟเวอร์
เพื่อเฟ้นหา ผู้ที่มีคุณสมบัติ ความสามารถ ที่จะมาปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสา รุ่นที่ 4 ต่อไป ในเดือน สิงหาคม 2553 นี้
โดยรายละเอียดในการคัดเลือก จะแจ้งให้ทราบเร็วๆ นี้

สำหรับเพื่อนๆ ที่ปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสารุ่นที่ 3 ที่ต้องการใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา
สามารถส่งสำเนาเอกสารหลักฐาน เพื่อขอรับใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา ได้ที่หมายเลข 02 - 734 7591
โดยส่งสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน  พร้อมทั้งเขียนระบุ ชื่อไอดี ชื่อตัวละครจีเอ็มอาสา เซิฟเวอร์ที่ปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา
หมายเลขโทรศัพท์ ที่สามารถติดต่อกลับได้สะดวก ที่อยู่ที่สามารถส่งใบประกาศนียบัตร

เมื่อทางทีมงานได้รับ Fax สำเนาเอกสารแล้ว จะดำเนินการติดต่อกลับไป เพื่อเป็นการยืนยัน และจะจัดส่งใบประกาศนียบัตร ไปให้ครับ

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 19-09-2010, 10:55:56
ก่อนอื่นเลยกระผมต้องขออภัยที่ดำเนินการส่งของรางวัลแทนใจให้กับอาสาเก่าในรุ่นที่แล้ว (รุ่นที่ 3)ล่าช้า (งานเข้าเยอะมากๆๆ Embarrassed Embarrassed)
ซึ่งตอนนี้เราก็ได้จัดส่งรางวัล คือ เส้นขั้นเทพ 1 ถุง และเงินโซลจำนวน 30000 โซล ให้แก่อาสารุ่นที่ 3 ที่ปฎิบัติงานมาจนครับวาระดังนี้
-สวรรค์-
RTB
Lynn
AngelDollz
LuVFaenG

-ใต้พิภพ-
XYZ
Gu_InW_Za
HidroJen-D
-Sweet_Berry-
-SecreTiiz-

ส่วนในการในอาสารุ่นนี้(รุ่นที่ 4)ทางทีมงานจะมีรางวัลให้เมื่อเข้ารับตำแหน่งดังต่อไปนี้
หนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพ 1 ถุง และ เงินโซลจำนวน 50000 โซล (ให้เพียงครั้งเดียวนะครับ)
ของรางวัลจำนวนนี้เพื่อนๆ อาสานำไปใช้เอง หรือจะนำซื้อไอเทมเพื่อเป็นรางวัลกิจกรรมแจกเพื่อนๆภายในเกมก็แล้วแต่ศรัทธาเน้อ
ซึ่งทางทีมงานจะส่งรางวัลให้เร็วๆนี้ครับ (ขอเวลาเตรียมการสักนิดนะครับ)

ปล. สำหรับใบประกาศรับรองจากทีมของอาสารุ่น3 ทางทีมงานขอเวลาอีกหน่อยในการดำเนินการนะครับ เมื่อเสร็จแล้วจะรีบส่งให้ทันทีครับ  Embarrassed Embarrassed

ผมเคยเป็นอาสารุ่นที่สาม ครับพี่ แล้วหมดอาุยุอย่างเป็นทางการไปเมื่อวันที่ 30/07/2010
และผมส่งสำเนาบัตรประชาชนไปให้ที่บริษัท ประมาณวันที่ 1-5/08/2010
เมื่อส่งไปแล้ว ผมโทรไปสอบถามอีกรอบว่าได้รับแฟกซ์ผมไหม
และเจ้าหน้าที่ปลายสายเรียนว่า "ได้รับแล้ว"
เมื่อวันที่ 19/09/2010 จีเอ็มครูอุ้ยบอกว่าจะส่ง
ใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา ให้
มาจนวันนี้ 17/01/2011
ผมยังไม่ได้รับใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา เลยครับ
อันนี้เป็นผลการทำงานในช่วงที่ผมเป็นอาสานะครับ
แล้วก็จัดกิจกรรมในบอร์ด้วย 3 ครั้ง
หวังว่าคงพอที่จะใช้ประกอบการพิจารณาได้
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^)

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38898.0

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43517.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=42240.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=40145.0

AlenNa-แนน
Hero Member

และสุดท้ายฉันเองนั้นแหละที่ทำไม่ได้

Re: พี่ทีมงานครับ ลืมอะไรไปหรือเปล่าครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-01-2011, 13:17:28 »

คิดถึงจีอาสาคนนี้จัง  Smiley หายไปตั้งนานแหนะ Smiley ขอบคุณสำหรับกิจที่สนุกๆ ที่เคยจัดมานะค่ะ  Smiley

Sad เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆ Smiley

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: พี่ทีมงานครับ ลืมอะไรไปหรือเปล่าครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-01-2011, 13:19:55 »

ต้องยอมรับว่าลืมจริงครับ ขออภัยด้วยครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
ผมจะมอบหมายให้หลี่หมิงดำเนินการโดยการตั้งกระทู้รวบรวม ข้อมูลของจีเอ็มอาสาที่ต้องการรับใบประกาศให้นะครับ
ขออภัยด้วยจริงๆ เน้อ Cry Cry

AlenNa-แนน
Hero Member

และสุดท้ายฉันเองนั้นแหละที่ทำไม่ได้

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-01-2011, 13:22:29 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 17-01-2011, 13:19:55
ต้องยอมรับว่าลืมจริงครับ ขออภัยด้วยครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
ผมจะมอบหมายให้หลี่หมิงดำเนินการโดยการตั้งกระทู้รวบรวม ข้อมูลของจีเอ็มอาสาที่ต้องการรับใบประกาศให้นะครับ
ขออภัยด้วยจริงๆ เน้อ Cry Cry

เวนกำ - -* Embarrassed

ป้าย:
หน้า: [1]