GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มันเกิดอะไรขึ้น ! ! !  (อ่าน 378 ครั้ง)
█ⒶⓇⓉ-ⓇⒶⓎⓄⓃⒼ█
Jr. Member
**

พระกากๆคนนึงเท่านั้น

มันเกิดอะไรขึ้น ! ! !
« เมื่อ: 15-01-2011, 19:32:45 »

ผมสงสัยมากเลย กลัวถูกดักรหัส  ก็ ตอนผมเข้าเกม ผมเข้า พระ เบลด ซึ่งเป็นตัวหลักของผม แต่ทว่า มันเขียนว่า "ไอดีของคุณกำลังออนไลน์อยู่ ไม่สามารถเข้าใช้งานได้" นั่นแหละครับ เป็นเหตุให้ ผมต้องเปลี่ยนรหัสบางตัว แต่ผมนึกว่า  จะเป็นอยู่แค่2ตัว  ซึ่ง เบอ เบลด(อัีกตัว)ของผม มันดันไปนั่งหัวโด่อยู่ในอคาฟอท และ เดินอยู่หน้าฟอท  พี่ผมบอกว่า คงไม่เป็นอะไร แล้วผมก็ไม่คิดอะไร  ในที่สุด เวลาประมาณ6.30น ของวันที่ 15ม.ค. 54 พระของผม !!!!! ผมเข้าไป มันเขียนเช่นเดิม "ไอดีของคุณกำลังออนไลน์อยู่ ไม่สามารถเข้าใช้งานได้"  ผมก็พูดในใจว่า อีกแล้วหรอวะเนี่ย มันเกิดอะไรขึ้นวะ  ผมก็ไม่คิดอะไร แต่ในที่สุด ผมก็ยิ่งสงสัยเข้าไปอีก ผมกลัวของในตัวพระหาย จึงรีบเปิดดูในช่องเมนู  สิ่งที่ทำให้ผมตกใจมากก็คือ ตอนแรก ผมใส่แว่นตา คหบดีรอบคอบ แต่ตอนนี้ มันใส่แว่นเผยไต๋แทน  และอีกอย่างหนึ่ง  ที่จริงพระผมอยู่อคาฟอท ผมจำได้ตอนออกครั้งล่าสุด แต่ะพอผมเปิด มันดันไปอยู่หลังฟอท    ใครช่วยอธิบายว่ามันเป็นยังไง ก็ขอบคุณมากๆนะครับ  ขอบคุณ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ สวัสดีครับ  Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: มันเกิดอะไรขึ้น ! ! !
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-01-2011, 21:19:02 »

ถ้ามีคนแฮ็กอยู่ แนะนำให้รีบเปลี่ยนพาสเวิร์ด ก่อนที่มันจะลงมือ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

« ตอบ #2 เมื่อ: 15-01-2011, 21:21:15 »

ป้องกันไว้ก่อนโปรดอย่าไว้วางใจใครไม่ว่าเพื่อน   คนรุ้จักในเกมส์   พ่อ  แม่   ทีมงาน  หรืออืนๆ  อย่าให้มันรู้นอกจากเราเอง   แ-่งเอ้ยเซงกะเกมส์นี้เว้ยยยยยยยยยยยยยยย

❤ Anny◕‿◕❤
Hero Member

อย่ามากวนทีน !!!!!

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-01-2011, 21:43:41 »

เปลี่ยนพาสด่วนเลย   

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #4 เมื่อ: 16-01-2011, 06:59:19 »

มีหลายทางอยุ่นะครับ
1. ร้านเกมดักพาส
2. ไปที่อื่นกดใส่Id/Passแลัวมีคนมอง
3. เปลี่ยนรหัส รหัสจะไปที่อีเมลเรา
4. ถ้าเราไม่รู้อีเมลเรา แต่มันรู้ ทำใจซะเถอะ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
█ⒶⓇⓉ-ⓇⒶⓎⓄⓃⒼ█
Jr. Member
**

พระกากๆคนนึงเท่านั้น

« ตอบ #5 เมื่อ: 16-01-2011, 08:40:20 »

งับ  ขอบคุณมากครับ ตอนนี้เปลี่ยนรหัสเรียบร้อยแล้วครับ  แต่ขอบอกว่า    ตอนผมเข้าพระ มันบอกมีคนออนอยู่ใช่ไหมครับ  แต่ผไปดูจอเบลดผม  ซึ่งเป็นเพื่อนกะพระผม  แต่ปรากฎว่าาาา
    มันไม่เป็นอย่างที่คิดครับ  มันไม่มีเขียนว่า คุณ .III_Me_Lnw_III. ออกจากเกมไปแล้ว แต่มันกลับมีคำว่า   ได้เข้ามาในเกมแล้ว อย่างเดียว ซึ่งผมงงมาก  ซึ่งตัวผมเอง ก็ไม่ได้เล่ร้านเกมส์
  เล่นในบ้านนะครับ และในบ้าน ก็ไม่มี พี่ น้อง มีผมอยุคนเดียว และพ่อแม่ ซึ่งพ่อแม่ผม ก็ไม่เล่นเกมเช่นกัน  งงตรงนี้แหละครับ   ส่วนเรื่องรหัส  ไม่มีใครรู้อย่างแน่นอนครับ

Jr. Member
**

Inu

« ตอบ #6 เมื่อ: 16-01-2011, 21:57:45 »

ผมก็เป็นเหมือนกันแต่ผมพอเข้าใหม่ก็เข้าได้คับ
naygue
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 16-01-2011, 21:59:33 »

โดนโปรแกรมดักไอดีอยู่รึเปล่า

หรือโทจัน(เกี่ยวมั้ง  Shocked)

ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เท่าไหร่

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
Konichiwa
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 16-01-2011, 23:18:39 »

อ้างจาก: DIW ที่ 15-01-2011, 21:21:15
ป้องกันไว้ก่อนโปรดอย่าไว้วางใจใครไม่ว่าเพื่อน   คนรุ้จักในเกมส์   พ่อ  แม่   ทีมงาน  หรืออืนๆ  อย่าให้มันรู้นอกจากเราเอง   แ-่งเอ้ยเซงกะเกมส์นี้เว้ยยยยยยยยยยยยยยย
พ่อ แม่ ด้วยหรอ  Evil

จขกท ผมคิดว่า คงเป็นการแฮคแล้วละอย่างเนี่ย ผมอยากถามคุณว่า คุณไปเล่นที่ร้าน หรือที่บ้าน ครับ ??

I Azusa
Konichiwa
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 16-01-2011, 23:20:15 »

อ้างจาก: Konichiwa ที่ 16-01-2011, 23:18:39
อ้างจาก: DIW ที่ 15-01-2011, 21:21:15
ป้องกันไว้ก่อนโปรดอย่าไว้วางใจใครไม่ว่าเพื่อน   คนรุ้จักในเกมส์   พ่อ  แม่   ทีมงาน  หรืออืนๆ  อย่าให้มันรู้นอกจากเราเอง   แ-่งเอ้ยเซงกะเกมส์นี้เว้ยยยยยยยยยยยยยยย
พ่อ แม่ ด้วยหรอ  Evil

ถ้างั้น ก็คงโดนดักละครับ  Cry

I Azusa
Konichiwa
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 16-01-2011, 23:22:18 »

ขอโทษที่ปั้มครับๆ ___________/\__________
ไม่ได้ตั้งใจ T T จะแก้คำ มันดันไปอ้างอินซ้ำเฉย กลายเปน 3 โพสต์ รวมอันนี้
เอาใหม่ ::

จขกท ผมคิดว่า ถ้าจะตั้งรหัส ถ้าจะให้ดีดี รหัสพิเศษ ใส่บัตรประชาชนตัวเองไปเลย เหมือนผมอะครับ  Sad

I Azusa
ป้าย:
หน้า: [1]