GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ระบบ "จัดของในคลังตามเลเวลอาวุธ"  (อ่าน 177 ครั้ง)
thai_moon
Newbie
*

อยากได้ระบบ "จัดของในคลังตามเลเวลอาวุธ"
« เมื่อ: 13-01-2011, 21:58:39 »

ขอลองนำเสนอดูมั่งนะครับ (ไม่สนองก็ไม่ว่าอะไร)  Wink
เวลาเราเลี๊ยงอสูรไว้หลายๆตัว แล้ว LV ไม่เท่ากัน
อาวุธก็เลยเวียนๆกันใส่ แต่ยิ่งเล่นไปของยิ่งมากขึ้นๆ
เวลาหาแล้วงงครับ  ไม่ ไม่รู้ของอันไหนเวลอะไร
อยากได้ระบบ "จัดของในคลังตามเลเวลอาวุธ" ก็จะดีไม่น้อยเลย
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

Re: อยากได้ระบบ "จัดของในคลังตามเลเวลอาวุธ"
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-01-2011, 13:20:52 »

ทางทีมงานขอขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งและแนะนำ ปรับปรุงระบบ
ทางทีมงานจะดำเนินการสรุป ข้อดี ข้อเสีย และนำไปเสนอที่ประชุม
เพื่อดำเนินการแก้ไขให้เหมาะสมต่อไปครับ

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

ป้าย:
หน้า: [1]