GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไขด่วนเรืองร้อนไจของแอส  (อ่าน 531 ครั้ง)
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

แก้ไขด่วนเรืองร้อนไจของแอส
« เมื่อ: 22-09-2007, 11:12:30 »

ตอยแรกผมไปสะดุดกะกระทู้นึงที่ว่า
สกิลพริ้วม่ะเพิ่มหลบไห้(แระมานก็จิงนี้บัคที่1)
ผมเรยไปรีสกิลดูปรากฎว่า
มารีสกิลผมหมดตัวเรย(เหลือการงานกะปฐมพยาบาลไว้)
ผมเรยคิดว่าไปรับสกิลที่npcไหม่ปรากฎว่ามานบอกว่าผู้ทดสอบต้องเปงเรนเท่านั้น
นั้นม่ะไช่ปัญหาผมไปเรียนที่เรดไหม่ได้
แต่แล้วก็พบความจิงที่ปวดไจมีท่านสกาเล็ตจำผมได้คนเดียวT T
ท่านสกาเล็ตบอกว่าท่านมีสายลมอยู่ไนตัวอยู่แล้วนิ(ผมไปกดเปลียนชีพเรน)
ส่วนคนอื่นลืมผมหมดแม้นแต่มีดสั้นปลิดวิณญาณกะลูกเป็ด
พวกเค้าม่ะยอมสอนสกิลไห้ผมเรยT T(ปวดไจมากลืมกานได้ลง)
แก้ด่วนคัตอนนี้ผมเปงแอสแต่ม่ะมีสกิลพื้นฐานของเรนอยู่เลย
จาทดสอบต่อก็คงม่ะไหว(หลบมอนม่ะพ้นแน่แถมไม่โป๊ะด้วย)
แก้ด่วนคับ(เด๋วลงสวรรค์ก็คงจามีคนไช้ยารีสักคนสองคนเด๋วเค้าก็โดนรีแบบผม
แล้วก็เรียนสกิลกลับม่ะได้แบบผมอีก)

Basagon
Asura Special
Hero Member

Re: แก้ไขด่วนเรืองร้อนไจของแอส
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-09-2007, 12:49:06 »

ยกฉายาใหม่ให้เลย

"นักฆ่าผู้ถูกลืม"    Smiley

กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: แก้ไขด่วนเรืองร้อนไจของแอส
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-09-2007, 21:41:38 »

ขุดคับ(ยังม่ะได้รับคำตอบ)
สรุปน่ะคับ
1. แอสที่ไปรีสกิลมาสกิลเรนจาหายไปด้วย
แต่ไม่สามารถกู้คืนมาได้ไม่ว่าจะเรียนหรือรับที่npcทดสอบ
2. สกิลพริ้วไม่แสดงผลแระตอนเปลียนชีพค่าสเตตัสม่ะอัพ

ธนัช ชัยโชณิชย์
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-09-2007, 11:56:07 »

รับทราบเรื่องครับผม กำลังประชุมหาวิธีแก้ใขปัญหาครับ
ป้าย:
หน้า: [1]