GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล ลับ... เกี่ยวกับกิจกรรมปีใหม่  (อ่าน 456 ครั้ง)
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

ข้อมูล ลับ... เกี่ยวกับกิจกรรมปีใหม่
« เมื่อ: 11-01-2011, 20:12:08 »

คือว่า  ผมนำข้อมูลเกี่ยกวับกิจกรรมต้นคริสมาสต์ปีใหม่มาให้คร้าบบบ ~ 

เป็นเรื่องเกี่ยกวับที่จะนำโชค(นี้ดดดนุง)มาให้เรา ตอนเปิดกุงแจนะก๊าบบบ   

ก็   ให้ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

1.  ให้มีเงินโซลซัก  - -100 โซลนะครับ หรือ10 โซลก็ได้

2. ไปบริจาคให้กับอดาเคมี่ที่อดาเคมี่ไชร์ (บริจาคเท่าไหร่ก็ได้แล้วแต่กรุณา)

3.  เมื่อท่านให้NPCแล้ว  ท่านก็จะได้รับ  โชคดี ขึ้นมาสกัประมาณ ... - - 10 นาที ช่วงนี้ขอให้ตรงกับกิจกรรมปีใหม่ด้วยนะครับ

4. มันจะช่วยหาของแรร์ได้เพิ่มขึ้นสัก2% พี่ผมมี100 ดอก ปรากฏเปิดได้1 ดอก - -

((ใครรู้แล้วขออภัยนะครับ   ขอให้คนที่เปิดกุญแจวันนี้โชคดีทุกท่านครับ ขอบคุณครับ ~ ))

แลวก็ ถ้าไม่ไ้ประกาณได้  ขอประทานอภัยอย่างสูงส่งขอรับ

((NPC ตัวนี้ยังช่วยในการหาของบอสได่ง่ายขึ้นอีก  ... )) 

รับความรู้ โดย N DyZ  ขอบคุณคร้าบบ

แล้วก็เผ่นแล้วครับ TT (ขอโทษพี่ดี้ด้วยประการชะนี้)

~
TonGla-Z™
Full Member

บ๊อง ง !

Re: ข้อมูล ลับ... เกี่ยวกับกิจกรรมปีใหม่
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-01-2011, 20:32:42 »

ไหนๆก็วันสุดท้ายล่ะ ลองดูสักทีครับ ขอบคุณมาก .. !! ^^

♥ Distorted ™
lightkung13
Jr. Member
**

Re: ข้อมูล ลับ... เกี่ยวกับกิจกรรมปีใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-01-2011, 08:50:57 »

อ้างจาก: RoDTro♥♥~ ที่ 11-01-2011, 20:12:08
คือว่า  ผมนำข้อมูลเกี่ยกวับกิจกรรมต้นคริสมาสต์ปีใหม่มาให้คร้าบบบ ~ 

เป็นเรื่องเกี่ยกวับที่จะนำโชค(นี้ดดดนุง)มาให้เรา ตอนเปิดกุงแจนะก๊าบบบ  

ก็   ให้ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

1.  ให้มีเงินโซลซัก  - -100 โซลนะครับ หรือ10 โซลก็ได้

2. ไปบริจาคให้กับอดาเคมี่ที่อดาเคมี่ไชร์ (บริจาคเท่าไหร่ก็ได้แล้วแต่กรุณา)

3.  เมื่อท่านให้NPCแล้ว  ท่านก็จะได้รับ  โชคดี ขึ้นมาสกัประมาณ ... - - 10 นาที ช่วงนี้ขอให้ตรงกับกิจกรรมปีใหม่ด้วยนะครับ

4. มันจะช่วยหาของแรร์ได้เพิ่มขึ้นสัก2% พี่ผมมี100 ดอก ปรากฏเปิดได้1 ดอก - -

((ใครรู้แล้วขออภัยนะครับ   ขอให้คนที่เปิดกุญแจวันนี้โชคดีทุกท่านครับ ขอบคุณครับ ~ ))

แลวก็ ถ้าไม่ไ้ประกาณได้  ขอประทานอภัยอย่างสูงส่งขอรับ

((NPC ตัวนี้ยังช่วยในการหาของบอสได่ง่ายขึ้นอีก  ... )) 

รับความรู้ โดย N DyZ  ขอบคุณคร้าบบ

แล้วก็เผ่นแล้วครับ TT (ขอโทษพี่ดี้ด้วยประการชะนี้)

แรกๆ ลองดูทุกวันบัพทุกวัน ในห้องวีไอพี ไม่ได้ไรเลย
มาได้ในแมพไช ซะงั้น วีไอพีไม่มี บัพไม่มี ผมว่าคงไม่เกี่ยวเท่าไร
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-01-2011, 09:21:34 »

ไม่เกี่ยวกับ บัพเลยครับ เกี่ยวกับ ดวง จังหวะการเปิดกล่อง และกุญแจที่มี ต่างหาก มีมากโอกาศก็มาก อย่างมะคืน เซิฟดาวดึงส์ 2รอบสุดท้าย คุณคาวาอิ เปิดอย่างสนุกสนาน ไม่รู้ว่าคุณเธอมีกุญแจกี่พันดอก แต่คุณเธอเหมาแรร์ไปเกือบหมด ถึงจะแรร์จะออกแค่ 5 ชิ้น (รวมทั้งกล่อง500ด้วยนะ) ในรอบสามทุ่ม เป็นชื่อเธอที่ได้ล้วนๆ อย่างกับว่าเธอเหมาเปิดอยู่คนเดียว

ปล.อิจฉาครับ
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-01-2011, 09:31:21 »

ทีมงานเค้าบอกว่ามันเป็นระบบเดียวกับกล่องสมบัติเทร เพราะฉะนั้นผมก็ว่าไม่น่าเกี่ยวกัน   มันมีผลกับอัตราดรอปมอนมากว่า เพราะเพิ่มอัตราดรอป แต่ของในกล่องมันสุ่ม ถ้ามันมาเกี่ยวกับอัตราดรอปจริง เจอเทรใส่แรร์ ของออฟขุมเทพ +บัพที่อคา ไม่ได้กันขี้แตกขี้แตนไปแล้วเรอะ 5555+

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
[ExSkyZs]
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-01-2011, 10:12:07 »

Smiley ไม่เสียตังก็เปิดได้น้า
ป้าย:
หน้า: [1]