GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผอบโจมตีรอบตัว ของใครเคย โชว์ความสามารถให้ท่านเห็นบ้าง  (อ่าน 373 ครั้ง)
dragon_rider
Newbie
*

ผอบโจมตีรอบตัว ของใครเคย โชว์ความสามารถให้ท่านเห็นบ้าง
« เมื่อ: 10-01-2011, 21:44:50 »

ผอมโจมตีรอบตัวของข้าพเจ้ามันคงขี้อาย ไม่ยอมโชว์สุดยอดวิชา สยบรอบทิศ ให้ดูแม้นแต่ครั้งเดียว ข้าพเจ้าเศร้าใจยิ่งนัก  Cry

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ผอบโจมตีรอบตัว ของใครเคย โชว์ความสามารถให้ท่านเห็นบ้าง
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-01-2011, 17:16:28 »

ใช้ครับ กระรอกผมมีสกิล

โจมตีหมู่

และโจมตีรอบตัว

โจมตีหมู่(ติดตัว)

โจมตีรอบตัว(ร่าย)

ผมเห็นมันแต่หมู่ไม่เคยเห็นร่ายสักครั้งเลย

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
YESONG ฉึกๆ
Hero Member

♥You & I♥

Re: ผอบโจมตีรอบตัว ของใครเคย โชว์ความสามารถให้ท่านเห็นบ้าง
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-01-2011, 20:48:40 »

Cry ไม่เคยเห็นเหมือนกันค่ะ

♥I promise you that I`m be right here baby♥
dragon_rider
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-01-2011, 06:01:17 »

จีเอ็ม ช่วยนำไปพิจารณาแก้ไขด้วยได้ไหมครับ เพราะนี้ไม่ได้เรียกว่าสกิลเน่า (อาจจะดีก็ได้) แต่ เรียกว่า สกิลสูญเปล่าไปเลย  Angry
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-01-2011, 09:35:05 »

โจมตีรอบตัวนี่ใช่การที่ผอบมันฆ่ามอนเองรึเปล่า  ถ้าใช่ก็แจ่ม จะเอาให้เทรไปออนทิ้งไว้แมบมอนอ่อนๆ ได้ตังค์ดีกว่าขุดสนุนไพรอีก หรือโจมตีรอบตัวคือ โจมตีเป็นสกิวรอบตัวกับมอนที่มารุมหว่า  ยังไม่เคยเห็น

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-01-2011, 09:57:22 »

ต้องให้มอนตีสัตว์เลี้ยง มันถึงจะตีกลับ หรือเราสั่งให้มันตีมอนมันถึงจะตี ถ้าเป็นโจทตีหมู่(สกิลติดตัว)มันก็ใช้บ่อยนะ แต่ถ้าเป็นโจมตีรอบตัวแบบร่ายยังไม่เคยเห็นว่ามันจะร่ายอ่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]