GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เอิ่ม โค้ดจากหนังสือเกมอสุรา (ที่แลกรับไอเท็ม)...ไปกรอกตรงไหนเหรอครับ TT_______TT  (อ่าน 411 ครั้ง)
ไก่กา อาราเล่
Newbie
*

เอิ่ม โค้ดจากหนังสือเกมอสุรา (ที่แลกรับไอเท็ม)...ไปกรอกตรงไหนเหรอครับ TT_______TT
« เมื่อ: 08-01-2011, 09:22:52 »

คือผมเอาแผ่นดีวีดีที่แถมมาใส่ไป....ก็เป็นการลงเกมใหม่เฉยๆอ่ะครับ

แล้วเอาโค้ดไปใส่ตรงไหนเนี่ยย  Angry Angry Angry

ขอบคุณมากครับ  Sad

In the night, I hear 'em talk,the coldest story ever told
Somewhere far along this road, he lost his soul to a woman so heartless..

How could you be so heartless?
Oh.. How could you be so heartless?
ปิศาจ
Full Member

Re: เอิ่ม โค้ดจากหนังสือเกมอสุรา (ที่แลกรับไอเท็ม)...ไปกรอกตรงไหนเหรอครับ TT_______TT
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-01-2011, 09:57:46 »

ไม่ได้ซื้อหนังสือเหมือนกัน แต่คิดว่าคงไปเติมใน Acash นั่นแหละ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
.แ ม ว ดำ.!*
Hero Member

ป ล ง. !*

Re: เอิ่ม โค้ดจากหนังสือเกมอสุรา (ที่แลกรับไอเท็ม)...ไปกรอกตรงไหนเหรอครับ TT_______TT
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-01-2011, 10:02:32 »

เข้าไปตรงเติมงานนะคะ
แล้วเข้า เอแคช
มันจะมีให้กรอกคะ
 Smiley

Myself
ไก่กา อาราเล่
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-01-2011, 19:06:36 »

ขอบคุณครับบ  Smiley Smiley

In the night, I hear 'em talk,the coldest story ever told
Somewhere far along this road, he lost his soul to a woman so heartless..

How could you be so heartless?
Oh.. How could you be so heartless?
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-01-2011, 19:34:25 »

เสร็จแล้วก็ล็อคกระทู้ป้องกันคนขุดครับ โดยการล็อคกระทู้ เลื่อนลงล่างสุดแล้วดูด้านซ้ายล้างเลยครับ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]