GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แมพหาสมุนไพร เวล 4 นี้มันแมพไหนกันครับ  (อ่าน 156 ครั้ง)
dragon_rider
Newbie
*

แมพหาสมุนไพร เวล 4 นี้มันแมพไหนกันครับ
« เมื่อ: 06-01-2011, 08:53:03 »

คือผมดูจากข้อมูลที่บอร์ด

มันบอกว่า

auql_cave 4 --> ต้องทำเควสเข้าไหมครับ
crysta_cave 3 --> หาไม่เจอครับใช้ถำผลึกเปล่า หายากมากในถ้ำ 3 วาปไปมาไม่เห็นมีอ่ะ
windle_wood 3,11 --> อันนี้ก็หาไม่เจออ่ะ
red_cliff 10 --> เห็นเค้าบอกว่ามันยังไม่เข้า
magma 2 --> ยังไม่ได้ไปครับพอดีเวล แค่ 25  Angry

ว่าแต่ผมควรจะไปหาที่แมพไหนดีครับ ช่วยหน่อยนะครับ หามาหลาย ชม แล้ว ตอนแรกนึว่า แมพ ผลึก กับ วูด จะหาง่ายแต่หาไม่พออ่ะ วาปมั่วไปหมด Sad
ป้าย:
หน้า: [1]