GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หมวกทองคำ,หน้ากากทองคำไม่แสดงผล  (อ่าน 205 ครั้ง)
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

หมวกทองคำ,หน้ากากทองคำไม่แสดงผล
« เมื่อ: 02-01-2011, 05:15:07 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=51110.0 ปัญหาเดียวกับกระทู้นี้ค่ะ แต่เพียงของเรามีภาพเวลาเช่าให้ดู
ไม่ทราบว่าเวลาเช่ามีส่วนสัมพันธ์ตรงไหนรึเปล่าคะ หรือไอเทมสองชนิดนี้ไม่แสดงผล
เข้าแล้วออกใหม่ เปิดเอฟเฟคมันก็ไม่ขึ้นสักอย่าง  ไม่
แพทช์ ๖๖๔ ค่ะ ว่าจะเช็คให้ดูแต่ลืมคำสั่งเช็ค

แบบนี้อดสวยค่ะ ตั้งใจว่าจะถ่ายรูปตอนคนไม่ค่อยใส่หน่อย -..-*

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: หมวกทองคำ,หน้ากากทองคำไม่แสดงผล
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-01-2011, 10:41:19 »

เอฟเฟกหมุนๆ ขึ้นเฉพาะ ตอนใส่ช่องอุปกรอย่างเดียวนิคับ  Huh? Huh?

NeeD not to know

พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

Re: หมวกทองคำ,หน้ากากทองคำไม่แสดงผล
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-01-2011, 16:23:46 »

อ้างจาก: -ZeeD- ที่ 02-01-2011, 10:41:19
เอฟเฟกหมุนๆ ขึ้นเฉพาะ ตอนใส่ช่องอุปกรอย่างเดียวนิคับ  Huh? Huh?
จริงเหรอคะ  Shocked
พอดีเห็นกระทู้นั้นเขาบอกใส่แล้วขึ้นด้วย กระทู้ที่อ้าง เลยมาลงดู  Sad

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-01-2011, 12:31:11 »

Sad
ไอเทมสองชนิดนี้เมื่อสวมใส่แล้ว จะไม่แสดงเอฟเฟคใหม่นะครับ

ไอเทมที่แสดงผลของเอฟเฟค ที่แสงหมุนๆ รอบตัว

จะมีเพียง 3 ชิ้นครับ คือ เข็มขัด s'ivel  กระเป๋า lenahC  และ นาฬิกา xeloR  เท่านั้นนะครับ 

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]