GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซิร์ฟไหนปัญหามากปิดดรอปไปเป็นเซริฟ์สิครับ  (อ่าน 81 ครั้ง)
○บะหมี่ต้มยำดาวดึงส์○
Jr. Member
**

เซิร์ฟไหนปัญหามากปิดดรอปไปเป็นเซริฟ์สิครับ
« เมื่อ: 31-12-2010, 23:17:59 »

เซิร์ฟไหนปัญหามากปิดดรอปไปเป็นเซริฟ์สิครับปิดหมดเซิร์ฟทีราคาตกจากเดิมไม่มากมันก็เสียสิครับ หลายคนลงทุนซ์อขาช่วยมาซะเยอะเลยทั้งยาขา ยาดูดของ ยาแบกเพื่อหนัก เรียกเพื่อนเพื่อเทร-พระตาย ลูกอมเพื่อย้ายไปหามินิ ปิดทุกเซร์ฟอย่างนี้อันที่ทุกคนจะได้สนุกกับต้องมาเครียดรับปีใหม่อุสาห์ขอบคุณทางทีมงานที่ใจดี เล่นมาเกือบจนกิจกรรมนี้เป็นสุดท้ายในรอบปี ผมเล่นกิจกรรมแรกคือตรุษจีนกะวาเลนไท จีเอ็มเริ่มมาด้วยความเครียดด้วยมันจะเครียดทั้งปีนะครับ พอมองมุมกลับกัน คนที่พยายามหามาทั้งปี มันก็จะจบเอา    แต่อีกด้านคนจนก็ไรหนทางเลย 

กิจกรรมนี้ชั่งมันปีใหม่ยกเลิก ปีหน้าถ้าเจอกันเอาให้สมบรูณนะครับ ถ้าให้ดีเพิ่มดรอปแค่ในช่วงที่มีกิจกกรรมเปิดกล่องไปก่อนก็ได้นะครับวันล่ะ3ชั่วโมง คนดรอปมันเลย เอาแค่นี้ไปก่อนเถอะพี่น้อง 
เอาให้คนคิดไม่ออกว่าจะทำอะไรดีเปิดก่อนหรือดรอปก่อนก็พอครับ

ป้าย:
หน้า: [1]