GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าว่าผมนะ ^^" เเค่ออกความคิดเฉยๆ  (อ่าน 709 ครั้ง)
ทีที้
Full Member

Re: อย่าว่าผมนะ ^^" เเค่ออกความคิดเฉยๆ
« ตอบ #15 เมื่อ: 01-01-2011, 09:20:24 »

คนที่ไปนั่งเล่น  ที่ร้านทำไง   เกิดไปเวลสัก4-5ชม.     แล้วเจอโร   เป็นคุณคงจะยอมนะ 

!!!
Newbie
*

Re: อย่าว่าผมนะ ^^" เเค่ออกความคิดเฉยๆ
« ตอบ #16 เมื่อ: 01-01-2011, 11:35:41 »

ใช่ พูดถูก  ยังไงของดีๆก็อยู่ที่คนกลุ่มนึงที่เค้าเล่นมานาน รู้ทุกอย่างเกี่ยวกับเกมนี้เเล้ว(รวมถึงตัวผมด้วย)   ส่วนผู้เล่นใหม่ก็จะได้เเรร์จากมอนธรรมดา กับมินิบางส่วน  พอหมดเทศกาล พวกตะกุดงี้ ไม่มีทางที่ราคาจะต่ำเเน่นอนกับกายเปงได้เงินมากกว่าก่อนปรับ 100 หน่วยด้วยซ้ำ

เเต่ถ้าจะให้ยึดของ - -" บางทีมีคนที่เค้าซื้อกันมาบ้างเเล้วอ่าจิ ไม้เท้าไฟ 60-70M  Shocked

เเล้วก็เรื่องเวล  Cry บัพเส้นทั้งเซิฟ 7 วัน *50  ขยะ 2 ชิ้น ดีปะ - -" ไม่รู้เหมือนกันนะ เเสดงความคิดเห็น เเต่บางคนก็มีเวลาเวลเเค่ช่วงปีใหม่
managonboy
Full Member

ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับผม..

Re: ผอบแต่ละผอบมีเลือดเท่ากันไหม
« ตอบ #17 เมื่อ: 01-01-2011, 11:39:57 »

อ้างจาก: ผู้ใช้งาน ที่ 01-01-2011, 01:52:11
อ้างจาก: managonboy ที่ 01-01-2011, 01:06:32
อ้างจาก: ผู้ใช้งาน ที่ 31-12-2010, 21:14:37
อ้างจาก: ~GaMEr_OVer~ ที่ 31-12-2010, 20:55:40
โรลไรนักหนา เห็นใจคนเว่วมั่งดิ อย่าเห็นแก่ตัว

ผิดหรอครับ แค่ออกความคิดเห็น แล้วก็ไม่ได้เห็นแก่ตัวเท่าไร ของผมดรอปมาเป็นร้อยเอม ( ของราคาใหม่ ปราช 20 เอม อื่นๆ ) ให้โรลไปผมก็ไม่ว่าไร
เลย ของแบบนี้ได้มาแบบง่ายๆจะหนุกตรงไหน

ของคุณได้มาง่ายๆ

แต่เวลพวกผม นั่งเวลไม่ใช่ง่ายๆ

เบื่อก็เบื่อ ยังทนนั่งเวล

ถ้าโรล มา คิดดูครับ ระหว่างคนที่ไป ล่าของ ได้ง่ายๆ สบายใจฮ่าๆ

กับคนนั่งเวล เอาให้คุ้ม คูณ แค่ *๒๐ เปอเซ็นที่จีเอ็มให้

อันไหนมันหน้าช้ำใจกว่ากัน?Huh?

ปล. แค่แสดงความคิดเห็น

ง่ายหรอ งั้งนายลองไปล่าป่าว บอส 1.30 ชั่วโมงเกิดตัว ประมาณ ต้องไปแย่งกันอีก

ผมพูดกับคนที่ผมอ้างอิงมาครับ

เห็นเต็มๆ ตาว่าเขาบอกว่า "ของที่ได้มาง่ายๆ จะสนุกตรงไหน?" แล้วยอมให้รีได้

แต่ "เวลที่พวกผมเวล ไม่ได้เวลกันง่ายๆ" จะมารีกันเพื่อ?Huh?

ขอเสียงหน่อยครับ~!
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 01-01-2011, 11:40:53 »

อ้างจาก: 7 7 7 ที่ 01-01-2011, 11:35:41
ใช่ พูดถูก  ยังไงของดีๆก็อยู่ที่คนกลุ่มนึงที่เค้าเล่นมานาน รู้ทุกอย่างเกี่ยวกับเกมนี้เเล้ว(รวมถึงตัวผมด้วย)   ส่วนผู้เล่นใหม่ก็จะได้เเรร์จากมอนธรรมดา กับมินิบางส่วน  พอหมดเทศกาล พวกตะกุดงี้ ไม่มีทางที่ราคาจะต่ำเเน่นอนกับกายเปงได้เงินมากกว่าก่อนปรับ 100 หน่วยด้วยซ้ำ

เเต่ถ้าจะให้ยึดของ - -" บางทีมีคนที่เค้าซื้อกันมาบ้างเเล้วอ่าจิ ไม้เท้าไฟ 60-70M  Shocked

เเล้วก็เรื่องเวล  Cry บัพเส้นทั้งเซิฟ 7 วัน *50  ขยะ 2 ชิ้น ดีปะ - -" ไม่รู้เหมือนกันนะ เเสดงความคิดเห็น เเต่บางคนก็มีเวลาเวลเเค่ช่วงปีใหม่

มันก็ต้องลองเสนอความคิดกันมาดูอ่ะครับ เผื่อใครมีไอเดียดีๆก็ได้ข้อลงตัว แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีใครเสนอไอเดีย มีแต่โวยวายจะเอาดรอป 100 คืน

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
"D"~♥~"O"
Hero Member

คนที่เทอมั่ยรัก.

« ตอบ #19 เมื่อ: 01-01-2011, 11:51:07 »

โรลแบ็คมันมั่ยชั่ยวิธีแก้ปัญหา

สงสารคนที่นั่งเก็บเวลเป็นวันๆคุณจะชดเชยหั้ยพวกเค้ายังงัย??

"จะแก้ไขอะไรก็ควรแก้ไขให้ถูกจุด"

"ถ้าคุณคันที่หลังแต่ไปเกาที่ตูดคุณจะหายคันมั้ย?"

เหมือนปัญหาที่มันเกิดเพราะอัตราดรอปที่คุณเพิ่มมันเว่อร์ไปก้อควรปรับลดลงให้มันสมดุล

"มั่ยชั่ยไปแก้โดยการเพิ๋มอัตราการตีบวกมันคนละเรื่องเลย"

ปัญหามีไว้แก้แต่ต้องแก้ให้ถูกจุดด้วย

managonboy
Full Member

ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับผม..

« ตอบ #20 เมื่อ: 01-01-2011, 12:02:01 »

อัดอันมานานหละกับคำว่า โรล

ลองคิดนะครับ

ถ้า ผิดพลาดอะไรก็ โรลๆๆๆๆ

แล้วคุณจะรู้จักกับคำว่า "แก้ปัญหา" ไหม???

ชีวิตจริงถ้าคุณพลาดพลั้ง ไปนี้คุณย้อนเวลากลับมาแก้ไขได้เหรอ??

หัดแก้ปัญหาให้ตรงจุด

หัดกันตั้งแต่ในเกมส์นี้แหละ

เด็กไทยจะได้ มีพัฒนาการบ้าง

ไม่ใช่คิดแต่จะโรลๆๆๆ

ชีวิตจริงโตมา ทำผิดไม่ต้องมานั่งสร้าง ไทแมคชีน เลยเหรอ???

ขอเสียงหน่อยครับ~!
!!!
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 01-01-2011, 12:50:07 »

อ้างจาก: N'∂y. ที่ 01-01-2011, 11:51:07
โรลแบ็คมันมั่ยชั่ยวิธีแก้ปัญหา

สงสารคนที่นั่งเก็บเวลเป็นวันๆคุณจะชดเชยหั้ยพวกเค้ายังงัย??

"จะแก้ไขอะไรก็ควรแก้ไขให้ถูกจุด"

"ถ้าคุณคันที่หลังแต่ไปเกาที่ตูดคุณจะหายคันมั้ย?"

เหมือนปัญหาที่มันเกิดเพราะอัตราดรอปที่คุณเพิ่มมันเว่อร์ไปก้อควรปรับลดลงให้มันสมดุล

"มั่ยชั่ยไปแก้โดยการเพิ๋มอัตราการตีบวกมันคนละเรื่องเลย"

ปัญหามีไว้แก้แต่ต้องแก้ให้ถูกจุดด้วย

ถ้าสมมุดเเก้ไขโดยวิธีการลดดรอป จาก 100 เหลือ 30-50  มานก็คือการเเก้ให้ถูกจุดใช่ไหม  Sad  ถ้าผมแปลความหมายถูก

ถ้าเกิดมานลงเอยด้วยดีก็ดีไปผมว่า   เเต่ความคิดผม คงมีคนมาโวยวายอีก พวกที่ดรอปวันเเรกก็ได้เปรียบไปเเล้วประมานนี้มั้ง  ใช่

เเต่คิดอีกเเง่ ปล่อย ดรอป 100 หน่วยไปเรื่อยๆจนถึงวันที่ 11 ก็ดี (จำวันถูกเปล่าหว่า)  Smiley อยากรู้เหมือนกันว่าการซื้อขายของที่ตลาดจะเป็นยังไง

(ของจำพวกมินิ เหรียญ กับ มอนธรรมดาถูก  ของบอสกั๊กไว้เหมือนเดิมไม่กี่กลุ่ม มั้ง)  Huh?
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 01-01-2011, 13:48:37 »

อ้างจาก: 7 7 7 ที่ 01-01-2011, 12:50:07

อ้างจาก: N'∂y. ที่ 01-01-2011, 11:51:07

ถ้าสมมุดเเก้ไขโดยวิธีการลดดรอป จาก 100 เหลือ 30-50  มานก็คือการเเก้ให้ถูกจุดใช่ไหม  Sad  ถ้าผมแปลความหมายถูก

ถ้าเกิดมานลงเอยด้วยดีก็ดีไปผมว่า   เเต่ความคิดผม คงมีคนมาโวยวายอีก พวกที่ดรอปวันเเรกก็ได้เปรียบไปเเล้วประมานนี้มั้ง  ใช่

เเต่คิดอีกเเง่ ปล่อย ดรอป 100 หน่วยไปเรื่อยๆจนถึงวันที่ 11 ก็ดี (จำวันถูกเปล่าหว่า)  Smiley อยากรู้เหมือนกันว่าการซื้อขายของที่ตลาดจะเป็นยังไง

(ของจำพวกมินิ เหรียญ กับ มอนธรรมดาถูก  ของบอสกั๊กไว้เหมือนเดิมไม่กี่กลุ่ม มั้ง)  Huh?

อยากรู้เหรอครับของขายที่ตลาดเป็นไง  ก็แพงเหมือนเดิม จริงๆน๊ะไม่ได้พูดเล่น มีบางอย่างเท่านั้นที่ราคาถูกลงบ้าง แต่ถูกลงบ้างก็แพงอยู่ดีสำหรับคนจนจริงๆ  ถ้าเปิดดรอป 100 ถึงวันที่ 12 ผมจะรวยมากและแผนกล่าบอสทั้งหลายจะรวยมาก ถ้าจะเอางั้นผมก็เอาน๊ะ แล้วอย่ามาโวยวายกันอีกว่าได้เปรียบเสียเปรียบไม่เท่ากันอีก 555+
                      ผมบอกแล้วที่โวยๆกันเนี่ย คนไม่มีใส่จริงๆเค้าไม่มาร้องมากมายหรอก เพราะเปิดดรอปยังไงเค้าก็ไม่มีปัญญาไปเอา ที่เดือดๆร้อนกันเนี่ยคือคนที่ดรอปได้ประจำ หวังเก็บตุนไว้อนาคต ผมยังตุนเลย พูดไม่โกหก แจกด้วยเก็บด้วยพอมีกิน

แมบบอสแมบมินิอ่ะน๊ะ เทรนั่งกันเต็มแมบทั้งวันทั้งคืนช่วงเปิดดรอปที่ผ่านมา รอกันเหงือกแห้ง ทะเลาะจะตีกันตาย เอ็งชิงของข้า ข้าเจอก่อน โอย สารพัด และนึกออกไหมว่า บางคนที่ไม่มีแล้วโชคดีที่เล่นเทรไปชิงมาได้ เค้าเอามาขายในราคาอาจจะถูกจากเดิม แต่ก็ยังแพงมากอยู่ดี คนจนไม่มีปัญญาซื้อหรอก มันจะได้ใส่กันได้ยังไง  และถ้าเป็นผมผมก็ไม่เอามาขายเดิมๆ ผมเอาไปใส่ออฟชั่นมาขายหลังกิจหมดไม่ดีกว่ารึ แพงด้วย ถ้าเปิดนานก็ได้เยอะกัน ไม่ใช่ผมคนเดียว ถามบรรดาพวกที่ล่าบอสสิว่าจริงไหม

ที่เห็นด้วยว่าถ้าปรับลดอัตราดรอปลงสักนิดมันดีเพราะ ประเด็นคือของจะตกมากเท่าไหร่ก็ไม่ใช่ว่าจะทั่วถึงและได้ใช้กันจริงๆ แล้วมันจะไปเยอะจนเกร่อด้วย  ปรับตกน้อยได้น้อยก็ไม่เสียหาย ของแรร์ครับชื่อมันบอก ทุกคนอยากได้อยากใส่หมดแหละ ถ้ามันอยากได้แล้วได้เลยมันจะเรียกแรร์รึ และถึงจะปรับให้ตกง่ายกว่านี้หรือตกยาก คนจนๆก็ไม่มีปัญญาไปดรอปอยู่ดี ผมให้เปิดถึงวันที่ 12 ด้วย ให้นั่งเฝ้าทั้งคืนเลย จะมีกี่คนที่ได้มีโอกาสชิงของมัน เค้ายกมาทั้งกิลมาเฝ้าคุณก็เน่าแล้ว ห่ะห่ะ

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
Dz@.!™☻
Hero Member

ลั๊คค เว่ออๆ

« ตอบ #23 เมื่อ: 01-01-2011, 14:12:31 »

Evil

Not one creature.
!!!
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 01-01-2011, 14:13:23 »

ใช่ ใช่ ใช่
ผู้ใช้งาน
Newbie
*

Re: ผอบแต่ละผอบมีเลือดเท่ากันไหม
« ตอบ #25 เมื่อ: 01-01-2011, 14:59:21 »

อ้างจาก: managonboy ที่ 01-01-2011, 11:39:57
อ้างจาก: ผู้ใช้งาน ที่ 01-01-2011, 01:52:11
อ้างจาก: managonboy ที่ 01-01-2011, 01:06:32
อ้างจาก: ผู้ใช้งาน ที่ 31-12-2010, 21:14:37
อ้างจาก: ~GaMEr_OVer~ ที่ 31-12-2010, 20:55:40
โรลไรนักหนา เห็นใจคนเว่วมั่งดิ อย่าเห็นแก่ตัว

ผิดหรอครับ แค่ออกความคิดเห็น แล้วก็ไม่ได้เห็นแก่ตัวเท่าไร ของผมดรอปมาเป็นร้อยเอม ( ของราคาใหม่ ปราช 20 เอม อื่นๆ ) ให้โรลไปผมก็ไม่ว่าไร
เลย ของแบบนี้ได้มาแบบง่ายๆจะหนุกตรงไหน

ของคุณได้มาง่ายๆ

แต่เวลพวกผม นั่งเวลไม่ใช่ง่ายๆ

เบื่อก็เบื่อ ยังทนนั่งเวล

ถ้าโรล มา คิดดูครับ ระหว่างคนที่ไป ล่าของ ได้ง่ายๆ สบายใจฮ่าๆ

กับคนนั่งเวล เอาให้คุ้ม คูณ แค่ *๒๐ เปอเซ็นที่จีเอ็มให้

อันไหนมันหน้าช้ำใจกว่ากัน?Huh?

ปล. แค่แสดงความคิดเห็น

ง่ายหรอ งั้งนายลองไปล่าป่าว บอส 1.30 ชั่วโมงเกิดตัว ประมาณ ต้องไปแย่งกันอีก

ผมพูดกับคนที่ผมอ้างอิงมาครับ

เห็นเต็มๆ ตาว่าเขาบอกว่า "ของที่ได้มาง่ายๆ จะสนุกตรงไหน?" แล้วยอมให้รีได้

แต่ "เวลที่พวกผมเวล ไม่ได้เวลกันง่ายๆ" จะมารีกันเพื่อ?Huh?

แหมผมก็ไม่อยากอวดเท่าไรนะ พูดอย่างกับผมไม่เคยเวลอะสิ ผมก็ 6 รอบแล้วเหมือนกัน เวลก็ตัน อาชีพก็เกือบครบ ของแรร์ก็ใส่ในตัว
เกมนี้ผมคิดว่ามันก็สนุกตรงล่าบอสอะละ ถ้าไม่โรลก็ได้ผมไม่ได้ว่าอะไร จะเอาของคืนวันนั้นผมก็เฉยๆ แต่ไม่โรล ผมล่าบอส
ถึงวันที่ ( เท่าไรไม่รุ้ - - ) หลังจากนั้นของบอสแพงไม่มีปัญญาซื้ออย่ามาบ่นอีกนะครับ ก็อย่างที่มีคนพูด เอาจริงๆ
ล่าบอสมีปรัมาณ 10 ตี้ ให้สุดๆเลย ของก็อยู๋ที่คนพวกนี้ ไหนๆก็มีของดีๆทั้งที จะขายถูกทำไมละ
ผู้ใช้งาน
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 01-01-2011, 15:01:19 »

อ้างจาก: managonboy ที่ 01-01-2011, 12:02:01
อัดอันมานานหละกับคำว่า โรล

ลองคิดนะครับ

ถ้า ผิดพลาดอะไรก็ โรลๆๆๆๆ

แล้วคุณจะรู้จักกับคำว่า "แก้ปัญหา" ไหม???

ชีวิตจริงถ้าคุณพลาดพลั้ง ไปนี้คุณย้อนเวลากลับมาแก้ไขได้เหรอ??

หัดแก้ปัญหาให้ตรงจุด

หัดกันตั้งแต่ในเกมส์นี้แหละ

เด็กไทยจะได้ มีพัฒนาการบ้าง

ไม่ใช่คิดแต่จะโรลๆๆๆ

ชีวิตจริงโตมา ทำผิดไม่ต้องมานั่งสร้าง ไทแมคชีน เลยเหรอ???

ถ้าเกิดชีวิตจริง คุณย้อนเวลาไปได้คุณก็อยากย้อนเหมือนกันละครับ คนเรามันก็มีอะไรผิดพลาด
อยากจะกลับไปแก้ไขปัญหา แต่พอดีชีวิตจริงมันย้อนไม่ได้หนิครับ แล้วเกมละ คุณคิดว่าย้อนได้หรือป่าว Huh?
ผู้ใช้งาน
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 01-01-2011, 15:06:55 »

สงสัยไม่เข้าใจ ที่เค้าบอกว่าเพิ่มอัตราการตี + คุณลองคิดสิครับ ถ้าเกิดมันโรลไป คนที่ตีติดยศ จักร วี ก็น่าจะมีอยู่
แต่โอกาสติดยังไงมันก็น้อย คิดตีแหกก็น่าจะมีมากกว่าคนตีติด ( ไม่รุ็สิแล้วแต่ดวง ) โรลไป + เพิ่มอีกหน่อยก็น่าจะติดมั้งครับ
อันนี้จะแก้ถูกจุดมั้ยครับ เรื่องการตีบวก อันนี้เรื่องการตีบอก คุณก็อย่าเอามามั่วกับเรื่องอื่นสิ

เรื่องเวลก็ *EXP 30 - 50 % ขยะตก 2 ชิ้น เวลแปปเดียว ปกติมัน * เท่าไรมะรุ็ลืมละ แต่ถ้า 30 - 50 มากกว่าแน่นอน
เวลแปปเดียว 1 - 2 วันก็เท่าเดิมแล้ว ลองคิดดูถ้ามัน + EXP ไปถึงวันที่ 10+ กับการไม่โรล +EXP เท่าเดิม
คุณคิดว่าอันไหนจะได้เวลเยอะกว่ากันละ ที่ขยะตก 2 ชิ้น จะได้ไม่ต้องมีคนไปหาบอสกับมินิกันมากเท่าไร
จะได้มาตีมอนอย่าง มังกร เอาขยะขายไปบ้าง ก็ยังเป็นวิธีหาตังได้อยู่

เข้าใจมั้ยหว่า

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 01-01-2011, 16:12:13 »

อ่า ตอนนี้ถ้าโรลผมไม่ยอมแระ เพราะหลังจากปิดดรอป 100 หน่วย ผมดรอปโล่บิวกับกุดไอซ์ได้เอง มันจะหายไปด้วย 55555+ laugh laugh

~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #29 เมื่อ: 01-01-2011, 16:59:55 »

อ้างจาก: ผู้ใช้งาน ที่ 01-01-2011, 15:06:55

สงสัยไม่เข้าใจ ที่เค้าบอกว่าเพิ่มอัตราการตี + คุณลองคิดสิครับ ถ้าเกิดมันโรลไป คนที่ตีติดยศ จักร วี ก็น่าจะมีอยู่
แต่โอกาสติดยังไงมันก็น้อย คิดตีแหกก็น่าจะมีมากกว่าคนตีติด ( ไม่รุ็สิแล้วแต่ดวง ) โรลไป + เพิ่มอีกหน่อยก็น่าจะติดมั้งครับ
อันนี้จะแก้ถูกจุดมั้ยครับ เรื่องการตีบวก อันนี้เรื่องการตีบอก คุณก็อย่าเอามามั่วกับเรื่องอื่นสิ

เรื่องเวลก็ *EXP 30 - 50 % ขยะตก 2 ชิ้น เวลแปปเดียว ปกติมัน * เท่าไรมะรุ็ลืมละ แต่ถ้า 30 - 50 มากกว่าแน่นอน
เวลแปปเดียว 1 - 2 วันก็เท่าเดิมแล้ว ลองคิดดูถ้ามัน + EXP ไปถึงวันที่ 10+ กับการไม่โรล +EXP เท่าเดิม
คุณคิดว่าอันไหนจะได้เวลเยอะกว่ากันละ ที่ขยะตก 2 ชิ้น จะได้ไม่ต้องมีคนไปหาบอสกับมินิกันมากเท่าไร
จะได้มาตีมอนอย่าง มังกร เอาขยะขายไปบ้าง ก็ยังเป็นวิธีหาตังได้อยู่

เข้าใจมั้ยหว่า

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
ผมว่าคุณกำลังหลงประเด็นนะ คุณจะเอาการตี + หรือ การเพิ่มขยะ 2 ชิ้น แล้วโรล น่ะมาเทียบกับอัตราดรอปน่ะ
มันเทียบกันไม่ได้อยู่แล้วครับ อย่างที่คุณดี้พูด หากทำแบบนั้นเป็นการเกาไม่ถูกที่คัน หากคุณทำการโรลแล้วไปเพิ่มการตี +
และเพิ่ม exp ผมขอถามหน่อยครับ ไอ้ตอนแรกที่ประกาศจะเพิ่มดรอป มันจะประกาศหาหอกอะไร ตรรกะแบบนี้มองง่ายๆครับ
เหมือนคุณไปเติมน้ำมัน คุณสั่งเบนซิน91 แต่มันเสือกเติมโซลฮอล์91 ให้คุณ แล้วเด็กปั้มมันบอกว่า ก็คล้ายๆกัน เอาๆไปเหอะ
ถ้าเครื่องสะดุด เครื่องพัง ใครรับผิดชอบครับ ในมุมมองเดียวกัน หากคุณทำการโรล แล้วคนที่หาของมาล่ะครับ เอาขยะมาแลก
ของที่ดรอปได้เหรอ เอาเปอที่ได้มากขึ้นมาแลกเหรอ ก็เหมือนเอาโซลฮออล์มาให้คนเติมเบนซินล่ะครับ

แต่ผมเชื่อโดยบริสุทธิ์ใจครับว่า จีเอ็มน่ะ "ไม่มีน้ำหน้าที่จะมาโรล" อีกหรอกครับ ตอนนี้เรื่องราวต่างๆ คงจะกระจ่างในวันพุธนี้ล่ะครับ
ว่าทางทีมผู้บริหารห่วยๆ กะทีมงานไม่มืออาชีพ จะประกาศทางออกอย่างไร

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3