GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วจะรู้ไหมว่าจะให้ทำเควสอะไรต่อ - -  (อ่าน 271 ครั้ง)
สุดเก่ง
Full Member

บุตรชาย ตระกูล แฟนทอมไฮฟ์

แล้วจะรู้ไหมว่าจะให้ทำเควสอะไรต่อ - -
« เมื่อ: 31-12-2010, 16:21:03 »

เอออ...กดงานที่คนขายหอยแล้วมันขึ้นมาแบบนี้ อะคับ เซิฟ สวรรค์ Huh?

Cool Cool

.Detective Conan.
Sr. Member

Re: แล้วจะรู้ไหมว่าจะให้ทำเควสอะไรต่อ - -
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-12-2010, 16:24:08 »

เควสหมดแล้วปล่าว

ออกเกมแล้วเข้าใหม่หายมั้ย Huh?

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: แล้วจะรู้ไหมว่าจะให้ทำเควสอะไรต่อ - -
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-01-2011, 12:14:07 »

Sad

ทางทีมงานได้เข้าไปตรวจสอบแล้วไม่พบว่ามีปัญหาดังที่แจ้งนะครับ

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมดังนี้ด้วยครับ

ชื่อเควสที่รับ :

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
สุดเก่ง
Full Member

บุตรชาย ตระกูล แฟนทอมไฮฟ์

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-01-2011, 17:24:55 »

อืมมมม...ผมจำไม่ค่อยได้ นะ ครับ รู้สึกว่าจะชื่อ เหรียญตะกูลที่ถูกขโมย รึอะไรสักอย่างนี่อะครับ หรือ คำโกหก หรือ -*-?

ลายละเอียดก็คือ ให้ไปหาเหรียญตระกูลแล้ว ให้เลือกว่า จะคืนให้กับคนขายหอย หรือ คนขายปลา อะครับ

ขอบคุณคับ Sad

-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

« ตอบ #4 เมื่อ: 05-01-2011, 21:33:01 »

เป็นเหมือนกันครับ แต่เควสคือจบแล้ว

เพราะมันต้องรับเควส 3 ครั้ง

1.รับที่คนขายหอย(ถ้าจำไม่สลับกันนะ)

2.รับที่คนขายปลา(ถ้าจำไม่สลับกับข้างบน)

3.ไปตีเอาเหรียญ

4.เอาเหรียญไปส่งโดยเลือกที่ใครก็ได้(แล้วข้อความนี้มันจะขึ้นมา)

ส่วนเควสนี่ เหรียญที่ถูกขโมยมั้ง

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-01-2011, 14:37:28 »

Sad

ตรวจสอบดูแล้ว เป็นเควส คนโกหก

ซึ่งก็มีรายละเอียดข้อมูลบอกครบ ไม่เหมือนกับที่แจ้งเข้ามาครับ

ทางทีมงานจึงไม่สามารถดำเนินการแก้ไขให้ได้

Sad

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]