GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องกิจกรรม...แจกรางวัลประกวดฟาร์มวันพ่อ (ควันหลง)  (อ่าน 199 ครั้ง)
cotona
Full Member

ขอขอบคุณที่พระเจ้าทรงสร้างเธอมาเป็นมิตรที่ดีแก่ฉัน

ว่าด้วยเรื่องกิจกรรม...แจกรางวัลประกวดฟาร์มวันพ่อ (ควันหลง)
« เมื่อ: 31-12-2010, 12:35:17 »

รับของรางวัลที่ไหนอะคะ- -   Huh?

ปล.ได้ที่8กะเค้าด้วย-*-

...โลกนี้ไม่มีความบังเอิญหรอก มีแต่พรมลิขิตที่ชักนำให้ทุกๆคนได้มาเจะเจอ...
...ขอฟรีนั้นไม่มีในโลก  แม้แต่ความตายก็มิใช่ของฟรี...
.Detective Conan.
Sr. Member

Re: ว่าด้วยเรื่องกิจกรรม...แจกรางวัลประกวดฟาร์มวันพ่อ (ควันหลง)
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-12-2010, 15:55:25 »

ทีมงานแจกไปแล้วมิใช่หรอ - -

ผมได้รับแล้วอะ - -

cotona
Full Member

ขอขอบคุณที่พระเจ้าทรงสร้างเธอมาเป็นมิตรที่ดีแก่ฉัน

Re: ว่าด้วยเรื่องกิจกรรม...แจกรางวัลประกวดฟาร์มวันพ่อ (ควันหลง)
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-01-2011, 12:04:37 »

ยังไม่ได้อะคะ- - Huh?

...โลกนี้ไม่มีความบังเอิญหรอก มีแต่พรมลิขิตที่ชักนำให้ทุกๆคนได้มาเจะเจอ...
...ขอฟรีนั้นไม่มีในโลก  แม้แต่ความตายก็มิใช่ของฟรี...
ป้าย:
หน้า: [1]