GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5
ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. จากทีมงาน DEBUZ และ GAMEINDY ทุกคนแด่เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกท่าน^^  (อ่าน 3135 ครั้ง)
p00M_DeknukRian
Jr. Member
**

อยากให้เพื่อนและคนอื่นๆ ยอมรับในตัวฉันอย่างจริงใจ

Re: ส.ค.ส. จากทีมงาน DEBUZ และ GAMEINDY ทุกคนแด่เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกท่าน^^
« ตอบ #30 เมื่อ: 30-12-2010, 20:00:01 »

สวัสดีปีใหม่นะครับ

สั้นแค่นี้แหละครับ เพราะที่เหลือ เพื่อน ๆ ทุกท่านพูดไปหมดและ

อ้างจาก: Šⓔnsⓔ Õf Lynnى ที่ 30-12-2010, 17:46:46
สวัสดีปีใหม่ ชาว อสุรา ทั้งทีมงาน และเพื่อน ๆ ผู้เล่นนะคะ

อุเหม่ ป้าลินมาช้าเชียว (อิอิ ดีกว่าไม่มาเนอะ)

ปีใหม่นี้ขออำนาจสิ่งศักดิ์ ดลบันดาลและคุ้มครอง ให้ทุกท่านและครอบครัว จงประสบความสุขความเจริญ

พบเจอสิ่งดี คิดหวังสิ่งใดให้เช่นนั้นจงกลับสู่ตัวท่านด้วยทุกคนนะคะ

<a href="http://www.youtube.com/v/ffcsBKoVviY&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ffcsBKoVviY&rel=1</a>

เพราะมากครับ ซึ้ง โดนใจ โหลดจากไหนอะครับ อยากได้ Wink

เป็นมนุษย์เป็นได้เพราะใจสูง      เหมือนหนึ่งยูงมีดีที่แววขน

ถ้าใจตําเป็นได้แต่เพียงคน         ย่อมเสียทีที่ตนได้เกิดมา
MaCus_KP
Hero Member

Re: ส.ค.ส. จากทีมงาน DEBUZ และ GAMEINDY ทุกคนแด่เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกท่าน^^
« ตอบ #31 เมื่อ: 30-12-2010, 20:37:22 »

สวัสดีปีใหม่ครับ

T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #32 เมื่อ: 30-12-2010, 20:38:24 »

เจอกันปีหน้าครับ  Smiley

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #33 เมื่อ: 30-12-2010, 21:34:39 »

สวัสดีทีมงานหน้าเก่าที่คุ้นเคยทั้งที่ยังอยู่และจากไป
สวัสดีทีมงานหน้าใหม่ที่ยังไม่รู้จัก ก็ได้รู้จักกันวันนี้นี่แหละเนอะ
 laugh

ก่อนอื่นเลย ผมเองก็ขอกล่าวคำว่า ขอโทษ ทีมงานทุกๆคนก่อนเลยคับผม
ที่คำต่อว่า ตำหนิ รวมถึงกระแนะกระแหนบ้างในบางครั้งที่ออกไปตามอารมณ์
ผมเองเป็นคนที่บางทีค่อนข้างตรงไปนิดนึง คิดอย่างไรก็บอกไปตรงๆ
แม้บางครั้งเจตนาจะไม่ได้ต่อว่าอะไรใคร แต่อาจจะใช้คำหวานๆ สวยๆไม่เป็น
จึงทำให้หลายๆคนแปลเจตนาผิดเพี้ยนไปบ้าง ก็จะมีอธิบายย้อนหลังให้เรื่องยืดยาวอยู่เสมอ
แต่ทั้งหมดก็เนื่องด้วยว่า รักและรู้สึกผูกพันกับเกมนี้มากจริงๆ
ผมเล่นมาตั้งแต่สมัยที่ต้องส่ง SMS 15 บาทเพื่อเอารหัสมาสมัครไอดีนั่นแหละ
นับเวลาคร่าวๆก็ประมาณ 4 ปีแล้วเนอะ ไม่เคยเล่นเกมไหนนานขนาดนี้มาก่อนเลยแฮะ เหอะๆ
บางทีด้วยระยะเวลาที่รู้จักกับเกมนี้มานาน ก็อาจจะทำให้ลืมตัวไปบ้าง
ไม่พอใจ ไม่ถูกใจ ก็อาจจะบอกไปตรงๆ ใช้คำที่บางคนอ่านแล้วรู้สึกแย่ ก็ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยคับผม

ก็จะสิ้นปีแล้วเนอะ ทีมงานทุกท่าน หากเดินทางกลับบ้านหรือไปฉลองกัน ก็ขอให้เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพนะคับ
ขอให้ทีมงานทุกท่าน รวมถึงครอบครัว ญาติพี่น้อง จงประสบพบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไป
ให้คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เคารพนับถือ จงคุ้มครองให้ทุกท่านมีสุขภาพกายใจที่แจ่มใสแข็งแรง
ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เงินทองไหลมาเทมา ความรักชีวิตครอบครัวราบรื่น ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง

มีความสุขมากๆ ในปีใหม่ และตลอดไปคับผม
 Smiley

-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #34 เมื่อ: 30-12-2010, 21:53:46 »

เอารูปมาประจานกันให้ทั่ว ๆ หน้าทีครับ
บางคนก่ะยังไม่เคยเห็นหน้าเลย
  Evil Evil

กระผมก็ขอให้สิ่งดีดี สิ่งที่ท่านจีเอ็มทุกท่านอวยพรมาก้ขอให้ผลนั้นย้อนกลับไปที่ท่านทุกคน
ขอให้ทุกคน มีความสุขมาก ๆ ออกไปเที่ยวไปฉลองกันก็ขอให้ขับรถอย่างระมัดระวัง
วันนี้ต้นก็เกือบชนท้ายรถเก๋งแล้วหนึ่งรอบ เพราะเขาขับรถปาดหน้า
เห็นไหมครับ เราขับไม่ประมาท แต่คนอื่นประมาทก็อาจเกิดอุบัติเหตุที่ไม่คาดฝันคืนได้
ขอให้ทุกคนดูแลสุขภาพของตัวเองให้ดีดีน่ะครับ ไม่อยากได้ยินข่าวว่าเราต้องเสียเพื่อน ๆ อันเป็นที่รัก
ต้องจากไปอย่างไม่มีวันกลับครับ ขอให้มีความสุขกันถ้วน ๆ หน้าครับ สาธุ

namzaberry
Hero Member

~Je suis une belle personne.~

« ตอบ #35 เมื่อ: 30-12-2010, 22:53:21 »

สวัสดีปีกระต่าย ค่ะ

พี่ๆ จีเอ็มและทีมงาน

เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกคน

ขอให้ทุกคนมีความสุข ตลอดปีและตลอดไป

ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

ร่ำรวยทรัพย์ และ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะคะ

Smiley รัก รัก Smiley

*・❀●•♪。namzaberry 。♪•●❀・*

เป็นซุป'ตาร์ แล้วหนักหัวใคร ?!!
สื่อไม่ใช่แม่ จะแคร์มันทำไม ?!!
เกรียน,เบอร์รี่ No.2
-.PanDaKunG.-
Full Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 30-12-2010, 23:15:09 »

เล่นอสุรามาตั้งเเต่เติมเงินเล่นเเล้ว ยังไม่เบื่อเลย เเละไม่คิดจะเลิก  Smiley Smiley

psynis/kunra
Full Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 30-12-2010, 23:38:37 »

ขอให้ทีมงานทุกคนมีความสุขนะครับแล้วก็ขอบคุณสำหรับการปรับด้วยครับ Evil Evil

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 31-12-2010, 00:29:20 »

อ้างจาก: Šⓔnsⓔ Õf Lynnى ที่ 30-12-2010, 17:46:46
สวัสดีปีใหม่ ชาว อสุรา ทั้งทีมงาน และเพื่อน ๆ ผู้เล่นนะคะ
อุเหม่ ป้าลินมาช้าเชียว (อิอิ ดีกว่าไม่มาเนอะ)
ปีใหม่นี้ขออำนาจสิ่งศักดิ์ ดลบันดาลและคุ้มครอง ให้ทุกท่านและครอบครัว จงประสบความสุขความเจริญ
พบเจอสิ่งดี คิดหวังสิ่งใดให้เช่นนั้นจงกลับสู่ตัวท่านด้วยทุกคนนะคะ

<a href="http://www.youtube.com/v/ffcsBKoVviY&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ffcsBKoVviY&rel=1</a>

อำนาจ มาแล้วครับ ไม่ต้องขอ  laugh

ขอให้มีความสุข คิดหวังสิ่งใด ทำสิ่งนั้น แล้วเราจะได้สิ่งที่เราหวังมาซักวัน

ปีใหม่ อย่าเจ็บ อย่าจน ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #39 เมื่อ: 31-12-2010, 00:35:47 »

อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 31-12-2010, 00:29:20

อำนาจ มาแล้วครับ ไม่ต้องขอ  laugh

ขอให้มีความสุข คิดหวังสิ่งใด ทำสิ่งนั้น แล้วเราจะได้สิ่งที่เราหวังมาซักวัน

ปีใหม่ อย่าเจ็บ อย่าจน ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
laugh laugh laugh

If you want to be a hero. You need to have dreams.
—> เลิกเล่น —> ไม่ได้แปลว่าเลิกรัก —>
Hero Member

คารมณ์มีเป็นเข่ง รถเก๋งเอาไปแดก

« ตอบ #40 เมื่อ: 31-12-2010, 00:59:10 »

พรปีใหม่...อย่าโง่เท่าเดิม.!. -  พุทธทาสภิกขุ

ลาออก
♥A..bees♥Venus15
Full Member

<M.my> Smind Ly

« ตอบ #41 เมื่อ: 31-12-2010, 06:08:51 »

Wink Wink Wink

สวัสดีปีใหม่ค่ะจีๆทั้งหลาย
ขอให้มีความสุขกันมากๆนะคะ

Smiley Smiley Smiley

<SmindLy>
naygue
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 31-12-2010, 08:25:20 »

สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้มีความสุขมีกำลังใจทำงาน  Sad

นั่งอ่านนั่งไหว้มาทั้งบอร์ด นั่งสาธุทั้งบอร์ด Evil

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #43 เมื่อ: 31-12-2010, 08:35:13 »

สู้ต่อไปทาเคชิ!!

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>
Jr. Member
**

*~Ca$p€r~*

« ตอบ #44 เมื่อ: 31-12-2010, 08:59:55 »

รักอสุรามากนะคะ Smiley
ขอให้ทีมงานและผู้เล่นทุกคนมีความสุขม๊ากมากค้ะ
HNY
รักอสุรามากจริงๆน้า Wink

ปล.คลิปน่าร้าก เสียงเล็นน่ารัก อร๊างง>_<

You know tht I'm a crazy bitch?
I do wat i want when i feel like it!

MY IDOL
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5