GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของการใช้ไอเท็มที่ชื่อยาวทำเควส  (อ่าน 382 ครั้ง)
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

เรื่องของการใช้ไอเท็มที่ชื่อยาวทำเควส
« เมื่อ: 20-09-2007, 16:03:47 »

คือเนื่องจากindex_t5086.0.htmlเลยอย่าก
ไห้จีเอมช่วยทำให้มันเปนแบบจากที่คาดผมเปนหูต่ายแบบยังมีชื่อต่อหรือไม่มีนะครับเพื่อจะได้ไห้ของที่ตกไมสูนปล่าวอ่า
แล้วอย่ากไห้คุณสมบัตที่ได้จากชื่อเพิ่มมาในข้อมูลไอเท็มด้วยอ่าครับ

ชื่อรายหว่า ชื่อรายหว่า
Jr. Member
**

SilverMaster

Re: เรื่องของการใช้ไอเท็มที่ชื่อยาวทำเควส
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-09-2007, 00:39:42 »

อันนี้ถ้าจะให้ จีเอมเขามาปรับก็ดีครับ เพราะเวลามันไม่มีแบบทำมะดา มันจะช่วยไมได้จิงๆ แม้ว่าโอกาสตกแบบทำมะดาจะเพิ่มก็เหอะ

Chil_of_god@hotmail.com
"ถ้าคุณยืนอยู่บนจุดสูงสุด แล้วคุณจะก้าวขึ้นไปได้อย่างไร"
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: เรื่องของการใช้ไอเท็มที่ชื่อยาวทำเควส
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-09-2007, 18:10:12 »

พยายามหาวิธีแก้อยู่คับ เก็บของไว้ก่อน woon

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-09-2007, 18:14:34 »

เหอๆ
วันนี้ไปเจอที่คาดทำดาขายตั้ง13อาน
ไนร้านเดียว-*-

ป้าย:
หน้า: [1]