GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องออโต้เมาส์หน่อยค่ะ  (อ่าน 322 ครั้ง)
หมีทอดกรอบ!!
Jr. Member
**

หมีทอดกรอบ!!

ขอถามเรื่องออโต้เมาส์หน่อยค่ะ
« เมื่อ: 29-12-2010, 08:14:39 »

คือแบบว่า เห็นคนหาสมุนไพรแล้วออนคาเดทไว้เยอะๆ แล้วโอนพลังเวทย์หมู่อยากทราบว่าคนคนนั้นเขาใช้ออโต้เมาส์รึป่าวค่ะหรือคนกดเอง แต่ไอเทมมันบอกว่าใช้ได้กับการงานเท่านั้นแต่เคยมีคนบอกหนูมาว่าใช้ได้เลยอยากทราบว่า ถ้ามันใช้ได้สกิลธรรมดาได้จริงมันใช้ยังไงเหรอค่ะ Sad Sad Sad
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: ขอถามเรื่องออโต้เมาส์หน่อยค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-12-2010, 08:23:52 »

Shocked
  ไอเทม เงินโซลที่ช่วยเพื่อไม่ต้องกดเม้าส์  ชื่อว่า  หนูขี้เกียจกดเม้าส์ (คำเตือน โปรดอ่านรายละเอียดให้เข้าใจก่อนซื้อ) ช่วยในการทำการงานเท่านั้น

ส่วนออโต้เม้าส์ มันเป็นโปรแกรมๆ นึงเท่านั้นจ้า ไม่เกียวกับเกมเลย  แต่คนเล่นชอบเอามาเกี่ยวเอง  Evil

มารศาสตรา
Full Member

Re: ขอถามเรื่องออโต้เมาส์หน่อยค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-12-2010, 10:00:04 »

ลองใช้ดูสิครับ ยาหนูขี้เกียจกดน่ะ จะได้รู้ว่ามีประโยชน์ไหน แต่เดี๋ยวนี้เค้าหาผอบสดชื่นใช้กันแล้ว ยิ่งถ้าผอบนั้นมีขนของด้วยนะ เปิดจนลืม แค่ตุนอาหารไว้ให้สัตว์เลี้ยง
ป้าย:
หน้า: [1]