GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาพี่ๆทีมงานช่วยตรวจสอบเซอร์ฟเวอร์ให้หน่อยครับ แลค+ค้าง ถี่ๆมากเลยครับ  (อ่าน 75 ครั้ง)
สราวุฒิ ทองแดง
Jr. Member
**

ขอความกรุณาพี่ๆทีมงานช่วยตรวจสอบเซอร์ฟเวอร์ให้หน่อยครับ แลค+ค้าง ถี่ๆมากเลยครับ
« เมื่อ: 28-12-2010, 12:58:59 »

เซอร์ฟเวอร์ใต้ภิภพนะครับ แลค/ค้างเรียกว่า ทุกๆ 5 วินาทีก็ว่าได้เลยครับ ทำอะไรไม่ได้เลยครับ จะเวลก็ไม่ได้กลัวหลุดแล้วตายเปอลดเวลลด จะฝึกซีสามก็ไม่ค่อยอยากจะฝึกก็โรลแบคเสียเวลาเปล่าครับ ฝากด้วยนะครับ ไม่ทราบว่าเซอร์ฟอื่นเป็นกันบ้างไหมเอ่ย  Cry Cry Cry
ดร.วิกานดา
Jr. Member
**

ปิงเองค่ะ

Re: ขอความกรุณาพี่ๆทีมงานช่วยตรวจสอบเซอร์ฟเวอร์ให้หน่อยครับ แลค+ค้าง ถี่ๆมากเลยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-12-2010, 13:01:41 »

อย่าว่าเเต่เซิฟใต้พิภพเลย  เซิฟ สรรค์ เน่ายิ่งกว่า  จะบอกว่า ไม่ปลื้ม สุดๆๆๆๆ  ทีมงานเตรียมรอรับโทรสับได้เลย   จิด่าให้เเหลกเลย   ตั้งเเต่บัคเเละ  อารมเสีย  เน่าได้ใจ  ทำให้ให้มันสมกับเงินเดือนหน่อยสิ

Angry Angry Angry Angry

--------------------------------------------------------------------------------
มารศาสตรา
Full Member

Re: ขอความกรุณาพี่ๆทีมงานช่วยตรวจสอบเซอร์ฟเวอร์ให้หน่อยครับ แลค+ค้าง ถี่ๆมากเลยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-12-2010, 13:47:26 »

ก็มีคนกำลังเล่นบัคอยู่ไงครับ มันถึงแลค  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่
ป้าย:
หน้า: [1]