GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ทักษะนายขอเงินหน่อยจากมินิบอสได้  (อ่าน 262 ครั้ง)
ธีระพงษ์ พิชชา
Newbie
*

ใช้ทักษะนายขอเงินหน่อยจากมินิบอสได้
« เมื่อ: 28-12-2010, 12:16:08 »

ตามเงื่อนไขของการใช้ทักษะนายขอเงินหน่อย จากกำไลพื้นฐานเขียนบอกไว้ว่าไม่สามารถใช้กับมินิบอส หรือบอสได้
แต่ตอนนี้สามารถใช้ทักษะนายขอเงินหน่อย กับ ท้าวจตุกร ซึ่งเป็นมินิบอส ที่ทำเควสจุติได้รบกวนตรวจสอบให้ด้วย
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ใช้ทักษะนายขอเงินหน่อยจากมินิบอสได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-12-2010, 12:38:23 »

ทางทีมงานได้รับแจ้งปัญหาดังกล่าวแล้วครับ ทางทีมงานกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

ขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งเรื่องเข้ามาครับ

ขอล็อกกระทู็นะครับเนื่องจากเป็นกระทู้ที่ได้รับการแจ้งแล้ว

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]