GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครคิดว่า assasin เป็นอาชีพที่สู้อาชีพอื่นๆในระดับเดียวกันไม่ค่อยได้บ้างอ่ะครับ  (อ่าน 297 ครั้ง)
mickydekdee
Jr. Member
**

ใครคิดว่า assasin เป็นอาชีพที่สู้อาชีพอื่นๆในระดับเดียวกันไม่ค่อยได้บ้างอ่ะครับ
« เมื่อ: 27-12-2010, 11:21:33 »

ใครคิดแบบผมมั่งอ่ะ แบบเลเวลเท่าๆกัน ของระดับพอๆกัน ทำไมสุ้อาชีพอื่นๆมะค่อยได้อ่ะ

T^T

aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

Re: ใครคิดว่า assasin เป็นอาชีพที่สู้อาชีพอื่นๆในระดับเดียวกันไม่ค่อยได้บ้างอ่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-12-2010, 15:45:54 »

ของ ๆพอๆ กันหรือเปล่า ไปเจออาชืพไรมาละ ?

mickydekdee
Jr. Member
**

Re: ใครคิดว่า assasin เป็นอาชีพที่สู้อาชีพอื่นๆในระดับเดียวกันไม่ค่อยได้บ้างอ่ะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-12-2010, 15:47:06 »

เบลด เบอเซิค พระ ...

เหอะๆ ถ้าพุ่งแทงไม่ตาย ผมก็ตาย

บัพพระ พรางตัว มานมองเหนด้วยย เห้ออ

'''Invisible'''
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-12-2010, 15:52:43 »

โดนวิยิงตายทุกอาขีพ555
___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-12-2010, 17:08:50 »

ขอค้าน

ออฟมีดดีๆหน่อยบุตรทั้ง 2 ข้าง

พุ่งแทง หมืนมีดตาม ฆ่าได้พวกเลือดน้อยๆ
เลือดมากๆก้ ต้อง มีดดีๆอีกนิด

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-12-2010, 17:12:51 »

ตั้ง2กระทู้ทำไม= ="

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
นัสสึมิ ยาโกชิม่า
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-12-2010, 11:07:48 »

ขอค้านค่ะ แอสดิสอิสอ่ะโคตรเก่งค่ะ เบอสับไม่โดน โดนแอสโป๊ะตายก็มีเยอะ ต่อให้มีระเบิดคลั่งท่าแมนน้อยก็เน่า พุ่งที พระตาย วิตาย โป๊ะ 3-4 ที เบลดเน่า เหนก็มีพาลาที่สูสี มั้งค่ะ ส่วนกะเซนก็ เท่าๆๆกัน
กบ เอง ครับ ^^
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 28-12-2010, 12:05:54 »

ใช่ๆ   เอาเบลด เวลเท่ากับแอส มาสู้กัน  แอสพุ่งที โป๊ะกระจาย  เบลดตายในพริบตา  Cry
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #8 เมื่อ: 28-12-2010, 16:28:03 »

ใส่ของดีดีหน่อยสิครับ ที่ผมแนะนำ มีดนักฆ๋าฝึกหัดดีสุดครับ(เพิ่มโอกาสโป๊ะ3%  Shocked) แนะนำอัพยศสูงๆ ใส่เซ็ตนักฆ่า หรือ นินจาไร้เงาไปเลย ครับ  laugh  แต่ตอนนี้ของผมไม่มีไรมากหลอกแต่ก็พอชนะนะครับ  ผมชนะเกือบทุกอาชีพ เลยนะครับยกเว้น

เบอเกอเซอร์ ถ้าอัพเด๊กน้อยเราชนะ ชัวร์( ถ้าฟลุคโดนก็  Shocked )

วิ ส่วนใหญ่ชอบ พสุธา พิโรธเราก็ตายแล้ว ถ้าเราพุ่งหรือหมื่นมีดหรือแทงข้างหลัง ทันอะนะครับ

เทร(หน้าไม้) ชอบ - *- กวนครับ ยิงขา ไม่มีแรง  Cry แล้วก็ยิบตายิง โหย สนุกสิครับ   Evil

แค่นี้แหละครับ  Evil

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]