GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทีมงานตรวจสอบทักษะ"ความลึกลับแห่งการเวลา"ทีนะครับ  (อ่าน 337 ครั้ง)
___indy___
Sr. Member

G-bo

รบกวนทีมงานตรวจสอบทักษะ"ความลึกลับแห่งการเวลา"ทีนะครับ
« เมื่อ: 27-12-2010, 09:28:12 »

ผมว่า ที่ผมแจ้งไปนั้น

เมื่อผมโดนคนไล่ฆ่า เมื่อติดทักษะ หยุดเวลาตามที่บอก

ทันใดนั้น!!! Shocked

ผมก้กดบัพ มีดลมกรด กายมีด เชียร์ หันไปตีเค้า ฉึกๆ ย้ำว่าตีไปแค่ฉึกๆ

หยุดตีซะงั้น Angry

รบกวนตรวจสอบอีกทีนะครับ ผมเป็นที่เซิฟเวอร์ PK

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: รบกวนทีมงานตรวจสอบทักษะ"ความลึกลับแห่งการเวลา"ทีนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-12-2010, 12:04:19 »

Sad

แล้วจะตรวจสอบให้อีกนะครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

Re: รบกวนทีมงานตรวจสอบทักษะ"ความลึกลับแห่งการเวลา"ทีนะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-12-2010, 17:20:02 »

แก้ไขแล้วครับผม
ป้าย:
หน้า: [1]