GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองคิดเล่นๆการดรอปกุญแจเงิน  (อ่าน 369 ครั้ง)
monimust
Jr. Member
**

ลองคิดเล่นๆการดรอปกุญแจเงิน
« เมื่อ: 22-12-2010, 17:12:20 »

Evilพอดีวันนี้ว่างครับ งานไม่มี อิอิ Evil
ผมเล่นไม่เติมโซลอยู่แล้วครับ เพราะงั้นเลยไม่อะไรมาก
จากกิจกรรมปีใหม่อะไรของเค้าเนี่ย ให้ไปไล่ตีนกจุ๊ซานต้า 555
ตีกันบ้าไปเลย
ตีนกจุ๊ 100+ ตัว ได้กุญแจเงิน 1 ดอก <<<<<ยังเอาไปเปิดกล่องไม่ได้นะ
อัตราการดรอปกุญแจเงินที่อยู่ที่ร้อยละเท่าไหร่?
เอาเป็นว่าประมาณ 0.9%ละกันนะ
เพราะงั้นคุณต้องตีนกจุ๊ซานต้าประมาณ 550-600 ตัวอ่ะนะเพื่อที่จะเอากุญแจเงิน5ดอกไปแลกกุญแจทอง 1 ดอก
ไอเทมแรร์ LV.99 จะออกเมื่อกุญแจทองดอกที่ 3500 ปรากฏตัวออกมา Evil
โอ้วม่ายน่อ ไม่ ลองมาคิดดูซิว่าเรามีโอกาสแค่ไหนถ้าไม่เติมโซล
 Huh?คิดไม่ออก ปวดหัวๆ
แล้วนี่ปีใหม่เหรอ เอากิจกรรมของฮาโลวีนมาเปลี่ยนกับช่วงปีใหม่ได้มั้ย
ฮาโลวีนดรอปได้ดรอปดี ผลึกฮาโลวีน 5000 ชิ้นก็ยังมีคนหาได้ เล่นกันอย่างสนุกสนาน
นี่ปีใหม่แท้ๆ เอาไปคิดดู  Evil Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]