GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พอบอกทางไปวาร์ปนี้หน่อยได้มั้ยคะ  (อ่าน 195 ครั้ง)
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

พอบอกทางไปวาร์ปนี้หน่อยได้มั้ยคะ
« เมื่อ: 21-12-2010, 15:55:32 »

แมพก่อนทางเข้าสมาคมนักรบของอสุราค่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะคะ
อยากลองไปชมดู หาทางเข้าไม่เจอเลย ภายในสมาคมนักรบก็ไม่เห็นวาร์ป
ตรวจสอบตรงเวทย์มนตร์ก็ไม่เห็นมีวาร์ปบนบ้างเลย เลยอยากถามน่ะค่ะ
ภาพที่ถ่ายมา มาจาก Sv.สวรรค์ ค่ะ
ไม่กล้าไปดูที่ดาวดึงส์กับพีเค เพราะยังเป็นคาเดทที่นั่น  laugh

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

Asura Dragon
Jr. Member
**

Live or dead ... choose it your own

Re: พอบอกทางไปวาร์ปนี้หน่อยได้มั้ยคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-12-2010, 00:57:08 »

ต้องทำเควสหาไม้ค้ำถ่อ  Evil

นั้นคือที่ใดละครับ ไม่เคยเห็นเลย
ถ้าเกี่ยวกับเผ่า อสุรา สวรรค์ยังไม่เปิดหรือเปล่าครับ

๐๐  Imagination is more important than knowledge ... Albert Einstein (1879 - 1955)  ๐๐
ป้าย:
หน้า: [1]