GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลบ การงานหาสมุนไพร ไม่ได้อะคับช่วยที  (อ่าน 199 ครั้ง)
banggieez
Jr. Member
**

ลบ การงานหาสมุนไพร ไม่ได้อะคับช่วยที
« เมื่อ: 19-12-2010, 14:12:47 »

ผมคลิก ชาวสมิง

แล้วมันมีแค่ 3 ตัวเลือก

ตัวเลือกที่1*สนทนา    คลิกเข้าไปมีให้เลือก 3 อัน
                                                                    1.ท่านเป็นใคร        คลิกเข้าไปแล้วมันบอกว่า     ข้าก้แค่ชาวสมิงคนหนึ่ง
                                                                    2.มาทำอะไรที่นี่      คลิกเข้าไปแล้วมันบอกว่า      สมุนไพร  คือสิ่งที่ข้าหา  ไปซะ  ข้ากำลังยุ่ง
                                                                    3.จบการสนทนา      คลิกเข้าไปแล้วมันบอกว่า   งั้นก้ไปได้แล้ว  น่ารำคาญจิงพวกมนุษย์  โฮก
ตัวเลือกที่2*งาน    คลิกเข้าไปมันบอกว่า  ไปไกลๆจากข้านั่นล่ะ คือสิ่งที่เจ้าทำได้
ตัวเลือกที่3*จบการสนทนา

มันไม่มีหัวข้อ
เจ้าต้องการลบการงาหาสุมนไพร

หาสมุนไพรผม ระดับ 2

จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

Re: ลบ การงานหาสมุนไพร ไม่ได้อะคับช่วยที
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-12-2010, 14:42:04 »

อ้างจาก: banggieez  link=topic=50715.msg945448#msg945448 date=1292742767
ผมคลิก ชาวสมิง

แล้วมันมีแค่ 3 ตัวเลือก

ตัวเลือกที่1*สนทนา    คลิกเข้าไปมีให้เลือก 3 อัน
                                                                    1.ท่านเป็นใคร        คลิกเข้าไปแล้วมันบอกว่า     ข้าก้แค่ชาวสมิงคนหนึ่ง
                                                                    2.มาทำอะไรที่นี่      คลิกเข้าไปแล้วมันบอกว่า      สมุนไพร  คือสิ่งที่ข้าหา  ไปซะ  ข้ากำลังยุ่ง
                                                                    3.จบการสนทนา      คลิกเข้าไปแล้วมันบอกว่า   งั้นก้ไปได้แล้ว  น่ารำคาญจิงพวกมนุษย์  โฮก
ตัวเลือกที่2*งาน    คลิกเข้าไปมันบอกว่า  ไปไกลๆจากข้านั่นล่ะ คือสิ่งที่เจ้าทำได้
ตัวเลือกที่3*จบการสนทนา

มันไม่มีหัวข้อ
เจ้าต้องการลบการงาหาสุมนไพร

หาสมุนไพรผม ระดับ 2

ขอทราบชื่อ Server  และตัวละครที่มีปัญหาครับ
banggieez
Jr. Member
**

Re: ลบ การงานหาสมุนไพร ไม่ได้อะคับช่วยที
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-12-2010, 17:52:26 »

ชื่อตัวละคร  P_blukn

เซฟ วุ้นใต้พิภพ คับ
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-12-2010, 19:52:53 »

ทีมงานมาตอบ เค้าสิ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
banggieez
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-12-2010, 12:56:32 »

ขอบคุนคราฟ แก้ได้แล้วคับ

คือว่าถ้า จุติมาจะ ลบการงานหาสมุนไพร ไม่ได้คับ ผมจุติ 4 ทำไว้ตั้งแต่ยังจุ แล้วไม่เคยได้ใช้เลย

ผมก้เลย ลองไปคุยกับ ภรรยา ของ ชาว สมิงที่ วิลเดิ้ลวูด ปรากฏว่ามันให้ทำเคสวใหม่
ผมเลยทำเคสว

พอทำเสร้จ

แล้วก้มาหาชาว สมิง
ที่มีก้ปกติละคับ

มีตัวเลือกว่า  การงาน ขึ้นเลยคับ

เผื่อคนที่เป้นแบบผมลองทำดูคับ

ป้าย:
หน้า: [1]