GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำFackbook ให้มี ID GAMEINDY ใช้เล่น PetsWar ครับ  (อ่าน 534 ครั้ง)
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

วิธีทำFackbook ให้มี ID GAMEINDY ใช้เล่น PetsWar ครับ
« เมื่อ: 13-12-2010, 20:30:07 »

เพื่อนๆ ที่ต้องการเล่น PetsWar ให้เรา เข้าที่เว็ป www.petswar.in.th

กดที่ เล่นเลย ครับ Smiley

จะมีหน้าต่างขื้นมา กด เลือก เล่นที่ Fackbook ครับ

จะมีหน้าต่าง ถามขออนุญาต ถ้าเราอนุญาต กด อนุญาต ครับ

ปรากฎหน้าต่าง ให้เราใส่ข้อมูล

ทำการใส่ข้อมูลให้ครบ เเล้ว เลือกกด บันทึกครับ

จะขื้นข้อความ สมัครเรียบร้อยเเล้ว เราก็กดตกลง

ปรากฎหน้าต่าง ให้ใส่ ข้อมูลตัวละคร เพศ ทรงผม เเละอัพโหลดรูปภาพประจำฟาร์ม เรา ครับ เสร็จเเล้ว กดบันทึกครับ

จะปรากฎหน้า ยินดีต้อนรับสู้ PetsWar ครับ กด OK เพิ่อดูหน้าต่อไป

จะหน้าต่างให้เรา เลือกคู่หู 1 ตัวครับ

สำหรับ เพื่อนๆ ไคร อยากรู้  ID GAMEINDY ครับ กดที่  รูปเลยครับ

ดูข้างล่าง ครับ ตรง ข้อความ Connect with GAMEINDY ID

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

Re: วิธีทำFackbook ให้มี ID GAMEINDY ใช้เล่น PetsWar ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-01-2011, 18:44:03 »

รหัส เกมอินดี้ ไอดี นี่คือไอดี ของเกมอสุราใช่ปะ รหัสผ่านก็ตั้งมาใหม่หรือใช้อันเดียวกับพาสในเกมอสุราอะ

LOVE MAN U
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

Re: วิธีทำFackbook ให้มี ID GAMEINDY ใช้เล่น PetsWar ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-01-2011, 21:01:20 »

ใช้ id อสุรา ก็ได้ครับ Smiley

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

ป้าย:
หน้า: [1]