GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละคร วิทซ์ หายไปจากไอดี ใครรุ้ตอบว่ามันคืออะไร  (อ่าน 463 ครั้ง)
~Hanual~
Newbie
*

ตัวละคร วิทซ์ หายไปจากไอดี ใครรุ้ตอบว่ามันคืออะไร
« เมื่อ: 12-12-2010, 23:39:51 »

ตัวละคร วิทซ์ เลเวล 70 สวรรค์หายไปจากไอดี  ทั้งที่ไม่ได้เข้ามาเล่น ประมาณ2เดือน กว่าๆๆเอง

เข้าไปแล้วไม่เจอตัวละคร

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ตัวละคร วิทซ์ หายไปจากไอดี ใครรุ้ตอบว่ามันคืออะไร
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-12-2010, 05:49:03 »

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมโดยการแจ้งข้อมูลที่  http://support.asura.in.th

โดยแจ้งข้อมูลดังนี้

ID ที่เล่น
ชื่อตัวละคร ที่หายไป
เซิฟเวอร์ที่เล่น
วันเวลาเล่นครั้งสุดท้าย ( เอาเท่าที่จำได้ )

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: ตัวละคร วิทซ์ หายไปจากไอดี ใครรุ้ตอบว่ามันคืออะไร
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-12-2010, 14:28:13 »

เคยเข้าเล่น แล้วตกใจ ตัวละครตูหายไปไหน อ้าวมาดูอีกทีเข้าผิดเซิฟ   laugh

เอามาเล่าเฉยๆ นะ ถ้าหายจริงก็ตามจีเอ็มบอกโลด

สราวุฒิ ทองแดง
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-12-2010, 14:34:06 »

เคยเหมือนกันครับ ไม้ได้เข้าเซอร์ฟผิดด้วยนะ ตอนล๊อกอินมันแจ้งว่ารหัสผิดตั้ง4-5รอบ ใจตกไปอยู่ตาตุ่มละ ตูโดนเข้าแล้วแหงเลย  Shocked  แต่รอบที่ 6 มั้งเข้าได้ แต่ตัวละครหาย  Shocked Shocked Shocked กำตอนนั้นจะร้องหมดกัน กดออก ล๊อกอินใหม่ ตัวละครกลับมาซะงั้น  Smiley Smiley Smiley  ดีใจโคตร -0-
~Hanual~
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-12-2010, 18:02:59 »

แจ้งข้อมูลไปแล้วนะคะ จีเอมหนูนี่ ช่วยตรวจสอบด้วยนะคะ
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-01-2011, 13:02:02 »

กระทู้หมายเลขอะไรครับ

Sad

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
~Hanual~
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-01-2011, 14:52:15 »

กระทู้หมายเลข 8714 คะ
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 12-01-2011, 17:06:58 »

ผมหากระทู้นี้ไม่เจอ ขอบคุณที่แจ้งนะครับ

ถ้าผู้เล่นไม่เข้ามาตอบกลับ ทางทีมงานก็จะปิดกระทุ้เพราะข้อมูลจากผู้เล่นสำคัญมากในการดำเนินการต่างๆ
ถ้าไม่มีข้อมูลทางทีมงานก็ไม่สามารถดำเนินการได้ครับ

Smiley

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #8 เมื่อ: 12-01-2011, 18:14:08 »

บัค ลบตัวละครหรอครับ

กรรม!!  ร้านเกมอาจจะมีโปรดักพาสนะครับ ถ้าเราเข้าเล่นเกมที่เขาใช้โปรไว้เราก็จะโดนส่งไอดี + พาส ไปไห้ร้านเกม...

คนอื่นบอกนะ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 14-01-2011, 16:56:14 »

เนื่องจากตัวละครดังกล่าวนี้ ได้ทำการลบตัวละครไปเมื่อวันที่ 10 ตุลาคม 2553 เวลา 5 โมงเย็น

ทางทีมงานไม่สามารถกู้ตัวละครที่ลบนี้ได้ เนื่องจากเกินระยะเวลา 1 เดือน

ทางทีมงานจึงขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

ป้าย:
หน้า: [1]