GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 17
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าหล่อนอายไหมที่เอารูปคนอื่นมาอ้าง  (อ่าน 3934 ครั้ง)
.แ ม ว ดำ.!*
Hero Member

ป ล ง. !*

Re: อยากรู้ว่าหล่อนอายไหมที่เอารูปคนอื่นมาอ้าง
« ตอบ #195 เมื่อ: 13-12-2010, 18:34:40 »

อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 17:24:17
อ้างจาก: OH HO ที่ 12-12-2010, 18:30:37
อย่าหลงไนรูปลัก ภายนอกน๊ะค๊ะ

ถ้าหน้าตาตัวเองไม่ได้แย่  อย่าเอารุปคนอื่นมา

มันหน้าด้าน  เด็กอยุด้วยไม่คิดว่าจะกล้า   ร่า...............................น  ขนาดเน้

อ่านๆดูที่คุณมาโวยวาย และพยายามหาหลักฐานมาแฉว่าไม่ใช่รูปจริงๆ ของผู้ที่ถูกกล่าวหา มันทำให้ผมมองไปในประเด็นที่ว่า

ตัวคุณเองที่กลัว หรือ แฟนคุณเองต่างหากที่หลงในรูปลักษณ์ที่ผู้ที่ถูกกล่าวหานำมาโชว์ และตัวคุณเองก็กลัวว่า แฟนคุณจะไปชอบผู้หญิงคนนี้

ผมไม่เข้าใจว่าคุณกับแฟนคุณรักกันยังไง ความรักพื้นฐานต้องมาจากความเชื่อใจ แต่เท่าที่อ่านมา ก็เหมือนว่า แฟนคุณกับผู้หญิงคนนั้น ก็กุ๊กกิ๊ก

กุ๊กกิ๊กกันแล้วนิครับ ปรบมือข้างเดียวผมว่าไม่ดังหรอก แฟนคุณก็คงเล่นด้วย พอคุณรู้เข้า คุณก็โกรธโมโห และขุดคุ้ยให้แฟนคุณเห็นว่า ผู้หญิงคนนี้

ไม่ดียังไง ..... สรุป ถ้าผมเป็นคุณผมจะโทษแฟนคุณมากกว่า ที่ไม่ซื่้อสัตย์กับคุณ และคงไม่แสดงถึงกริยาแบบนี้แน่นอน เพราะมันทำให้ตัวคุณ

เองต่างหากที่ดูไร้ค่า แฟนนอกใจ แล้วมาด่าผู้หญิงแฉผู้หญิงคนอื่น ผมถามหน่อยนะครับ ทุกวันนี้คุณยังคบกับแฟนคุณอยู่รึป่าว ถ้ายังคบอยู่

คนที่น่าสมเพชที่สุด ผมว่าคือ "คุณ" นะ ^^  Smiley Smiley Smiley

แค่ออกมาท้วง ทำไมถึงว่า สมเพช ละคะ?
ผิดหรอคะ ที่รัก หึง แล้วก็หวงนะ
ผู้ชายมันเป็นแบบนี้ทุกคนรึเปล่า
ที่ทำให้ผู้หญิงไม่เชื่อใจก็ผู้ชายไม่ใช่หรอ

Myself
Hero Member

ป ล ง. !*

Re: อยากรู้ว่าหล่อนอายไหมที่เอารูปคนอื่นมาอ้าง
« ตอบ #196 เมื่อ: 13-12-2010, 18:37:05 »

อ้างจาก: C; YEARNINGLY ' isMe. ที่ 13-12-2010, 17:46:27
Wow !
อยุ่ดีๆ ก็มาดราม่าแหะเรา ~ อุส่าไปเล่นเกมอื่นตั้งนาน ~ = =

เรื่องไร้สาระบางเรื่องอะค่ะ ก็ไม่อยากเก็บไปคิดอะไรมากมาย
ความจริง คนที่เค้ารู้ก้คือรุ้
 ^ ^
อย่าอวดรู้อะไรมากมายดีกว่าเน๊อะ.

แหม๋ ' ทีหลังด่าไรก้อย่าแร๊งนักซิคะ
 มันบ่งบอกว่าเอานิสัยตัวเองมาด่าน่ะค่ะ
" มันน่าสมเพช "

ที่มาก็ไม่ได้มีอะไรมากหรอกค่ะ
แค่อยากจะถาม  ,, ผู้ชาย " ที่ว่าไปแย่งมานี่ ใครหรอ ?
(= กล้าๆ หน่อยที่จะบอกมาตรงๆ ว่าคือใคร
จะได้รู้ว่าจริงแล้วเป็นยังไงกัลแน่ ว่าเราไปยั่ว* มา หรือ จิงๆแล้วครานมาเอง..

# แค่อยากรู้ว่าเรา ร่านหาผัว
    .. หรือคุนก็ " ร่านควงผัว " ไปทั่วเหมือนกัล

รัก รัก
- - - - - -

มาบอกทีเน๊อะว่าจริงๆแล้ว คือใครกัลแน่ ?! จะกลับมาชี้แจงค่ะ
ps. ขอบคุนคนที่เข้าใจนะคะ ^ - ^
อนึ่งผัวของเรา ควงได้คะ
แต่ร่านไปแย่งผัวคนอื่น ก็อีกเรื่องเน๊อะ

ปล. จขกท. ออกมาประกาศเลย เคลียๆไปเรื่องได้จบ

Myself
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #197 เมื่อ: 13-12-2010, 18:49:26 »

อ้างจาก: >.:.IIมวดำ.:.< ที่ 13-12-2010, 18:34:40
อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 17:24:17
อ้างจาก: OH HO ที่ 12-12-2010, 18:30:37

ถ้าหน้าตาตัวเองไม่ได้แย่  อย่าเอารุปคนอื่นมา

มันหน้าด้าน  เด็กอยุด้วยไม่คิดว่าจะกล้า   ร่า...............................น  ขนาดเน้

อ่านๆดูที่คุณมาโวยวาย และพยายามหาหลักฐานมาแฉว่าไม่ใช่รูปจริงๆ ของผู้ที่ถูกกล่าวหา มันทำให้ผมมองไปในประเด็นที่ว่า

ตัวคุณเองที่กลัว หรือ แฟนคุณเองต่างหากที่หลงในรูปลักษณ์ที่ผู้ที่ถูกกล่าวหานำมาโชว์ และตัวคุณเองก็กลัวว่า แฟนคุณจะไปชอบผู้หญิงคนนี้

ผมไม่เข้าใจว่าคุณกับแฟนคุณรักกันยังไง ความรักพื้นฐานต้องมาจากความเชื่อใจ แต่เท่าที่อ่านมา ก็เหมือนว่า แฟนคุณกับผู้หญิงคนนั้น ก็กุ๊กกิ๊ก

กุ๊กกิ๊กกันแล้วนิครับ ปรบมือข้างเดียวผมว่าไม่ดังหรอก แฟนคุณก็คงเล่นด้วย พอคุณรู้เข้า คุณก็โกรธโมโห และขุดคุ้ยให้แฟนคุณเห็นว่า ผู้หญิงคนนี้

ไม่ดียังไง ..... สรุป ถ้าผมเป็นคุณผมจะโทษแฟนคุณมากกว่า ที่ไม่ซื่้อสัตย์กับคุณ และคงไม่แสดงถึงกริยาแบบนี้แน่นอน เพราะมันทำให้ตัวคุณ

เองต่างหากที่ดูไร้ค่า แฟนนอกใจ แล้วมาด่าผู้หญิงแฉผู้หญิงคนอื่น ผมถามหน่อยนะครับ ทุกวันนี้คุณยังคบกับแฟนคุณอยู่รึป่าว ถ้ายังคบอยู่

คนที่น่าสมเพชที่สุด ผมว่าคือ "คุณ" นะ ^^  Smiley Smiley Smiley

แค่ออกมาท้วง ทำไมถึงว่า สมเพช ละคะ?
ผิดหรอคะ ที่รัก หึง แล้วก็หวงนะ
ผู้ชายมันเป็นแบบนี้ทุกคนรึเปล่า
ที่ทำให้ผู้หญิงไม่เชื่อใจก็ผู้ชายไม่ใช่หรอ
ที่ผมว่าน่าสมเพชน่ะ คือถ้าคุณ จขกท ยังคบกับคุณผู้ชายอยู่น่ะครับ

เค้าทรยศต่อความรักคุณซะขนาดนี้แล้ว ยังรัก ยังออกมาด่าคนอื่นแทนแบบนี้

ถ้าไม่เรียกว่า"สมเพช" จะให้ผมเรียกว่าอะไรครับ หรือ เรียกร้องความเห็นใจ

เห็นใจในข้อไหนครับ ถ้าถามกลับ ทุกคนก็ต้องบอกว่าผิดทั้งชายทั้งหญิง คุณ จขกท เองต่างหาก

ที่เป็นคนเสียหาย ควรจะอยู่เฉยๆมากกว่า แล้วเคลียร์กับแฟนตัวเอง ส่วนจะให้อภัยหรือไม่นั้น ก็ีอีกเรื่อง

แต่การที่เอามาด่ากันในบอร์ดแบบนี้ โดยที่ไม่ด่าแฟนตัวเองว่าเลว ระยำ แค่ไหนซักคำ ผมว่ามันแปลกๆนะ

สุดท้ายก็เหมือนว่าสิ่งที่ จขกท พูดหรือพล่ามออกมานั้น เหมือนกับเป็นการ "ประจาน" ตัวเองเสียมากกว่าครับ

แบบนี้ จะไม่ให้ผมว่า "น่าสมเพช" ได้อย่างไร ในเมื่อแฟน หรือ "ผัว" ที่คุณกล่าวน่ะ มาหลงคนอื่น

แต่กลับไม่ด่า "ผัว" กลับมาด่า "คนที่ถูกกล่าวหาแทน" คุณไม่ต้องใช้สมองคิดนะครับ หัวแม่เท้าคิดก็ยังได้ว่า "น่าสมเพช" มั้ย ^^

~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #198 เมื่อ: 13-12-2010, 18:54:49 »

อ่อ ประเด็นที่ผมอยากแย้งคือ ทำไมไม่เอาความเลวของ ผู้ชาย มาเปิดโปงบ้างล่ะครับ

ว่าจีบยังไง ไปให้ความหวังเค้ายังไง ผมไม่ได้ว่า จขกท นะ แต่แค่อยากให้ จขกท อย่าให้ความรักมาบดบังความถูกต้อง

จะดีกว่านะครับ ถ้าเป็นแบบที่ จขกท พูด ผมก็ว่าผิดทั้ง ช และ ญ แหล่ะ แต่ไม่น่าจะต้องออกมาด่า มาแฉแบบนี้เลย

ถ้าจะให้ดี ก็แฉมันซะทั้ง"ผัว"คุณ และคนที่เป็นกิ๊กกะ"ผัว" คุณจะดีกว่านะครับ

ปล. หวังดีนะครับ ^^
ปล.2  สรุปว่ายังคบกับผู้ชายคนนี้อยู่ใช่มั้ยครับ
ปล.3  ......
ปล.4  นั่งรอถึง 20.30 น. เด้อ
ปล.5  ครบแระ

Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #199 เมื่อ: 13-12-2010, 18:57:09 »

อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 18:49:26
อ้างจาก: >.:.IIมวดำ.:.< ที่ 13-12-2010, 18:34:40

ที่ผมว่าน่าสมเพชน่ะ คือถ้าคุณ จขกท ยังคบกับคุณผู้ชายอยู่น่ะครับ

เค้าทรยศต่อความรักคุณซะขนาดนี้แล้ว ยังรัก ยังออกมาด่าคนอื่นแทนแบบนี้

ถ้าไม่เรียกว่า"สมเพช" จะให้ผมเรียกว่าอะไรครับ หรือ เรียกร้องความเห็นใจ

เห็นใจในข้อไหนครับ ถ้าถามกลับ ทุกคนก็ต้องบอกว่าผิดทั้งชายทั้งหญิง คุณ จขกท เองต่างหาก

ที่เป็นคนเสียหาย ควรจะอยู่เฉยๆมากกว่า แล้วเคลียร์กับแฟนตัวเอง ส่วนจะให้อภัยหรือไม่นั้น ก็ีอีกเรื่อง

แต่การที่เอามาด่ากันในบอร์ดแบบนี้ โดยที่ไม่ด่าแฟนตัวเองว่าเลว ระยำ แค่ไหนซักคำ ผมว่ามันแปลกๆนะ

สุดท้ายก็เหมือนว่าสิ่งที่ จขกท พูดหรือพล่ามออกมานั้น เหมือนกับเป็นการ "ประจาน" ตัวเองเสียมากกว่าครับ

แบบนี้ จะไม่ให้ผมว่า "น่าสมเพช" ได้อย่างไร ในเมื่อแฟน หรือ "ผัว" ที่คุณกล่าวน่ะ มาหลงคนอื่น

แต่กลับไม่ด่า "ผัว" กลับมาด่า "คนที่ถูกกล่าวหาแทน" คุณไม่ต้องใช้สมองคิดนะครับ หัวแม่เท้าคิดก็ยังได้ว่า "น่าสมเพช" มั้ย ^^

ยอมรับคะ ว่าเจ้าของกระทู้ไม่ได้กล่าวถึงฝ่ายชายเลย
เพียงแต่ออกมาเรียกร้อง+"ประจาน" คนที่มาแย่ง
แต่เขาออกมาด่า คุณคิดว่าอะไรเป็นสาเหตุให้ผู้หญิงอย่างเรา ออกมาด่า กัน ตบกัน
ไม่ใช่ว่า ชายและหญิงผิดด้วยกันหรอ
งั้นฝ่ายที่แย่งก็น่าสมเพช หาเองไม่ได้ต้องมาแย่งคนอื่น
สมเพช=สงสาร

Myself
Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #200 เมื่อ: 13-12-2010, 18:59:27 »

อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 18:54:49
อ่อ ประเด็นที่ผมอยากแย้งคือ ทำไมไม่เอาความเลวของ ผู้ชาย มาเปิดโปงบ้างล่ะครับ

ว่าจีบยังไง ไปให้ความหวังเค้ายังไง ผมไม่ได้ว่า จขกท นะ แต่แค่อยากให้ จขกท อย่าให้ความรักมาบดบังความถูกต้อง

จะดีกว่านะครับ ถ้าเป็นแบบที่ จขกท พูด ผมก็ว่าผิดทั้ง ช และ ญ แหล่ะ แต่ไม่น่าจะต้องออกมาด่า มาแฉแบบนี้เลย

ถ้าจะให้ดี ก็แฉมันซะทั้ง"ผัว"คุณ และคนที่เป็นกิ๊กกะ"ผัว" คุณจะดีกว่านะครับ

ปล. หวังดีนะครับ ^^
ปล.2  สรุปว่ายังคบกับผู้ชายคนนี้อยู่ใช่มั้ยครับ
ปล.3  ......
ปล.4  นั่งรอถึง 20.30 น. เด้อ
ปล.5  ครบแระ

ใช่
งั้นรอ จขกท. ออกมาเล่าเรื่องจริง (รึไม่จริงที่แต่งเติม) ดีกว่าคะ
รู้สึกเหมือนใส่สีตีไข่
แต่ยังไงก็ยืนยันนะคะ ว่า ผู้ชายผิด
หากไม่ใช่เพราะฝ่ายชายใจโลเล จะเกิดเรื่องไหม?
ปล. รึฝ่ายหญิงอาจคิดไปเอง (ประมาณกลัวถูกแย่ง ต้องรีบออกตัวก่อน - -)

Myself
Ninniz Yuzii
Sr. Member

,._Kapoey Yurii =3

« ตอบ #201 เมื่อ: 13-12-2010, 19:05:10 »

สาเหตุที่ทำให้ผู้หญิงทะเลาะ ตบกัน นี่มาจากอะไรเหรอ ?  ถ้าไม่ใช่ ... Huh?

คิดถึงทุกคน Luv KP = ) 
หื่นตัวลูก
Hero Member

ตอนนี้ฉันรู้แล้วว่าการอกหักเจ็บเพียงใด ?

« ตอบ #202 เมื่อ: 13-12-2010, 19:17:05 »

รีบ ๆ เล่าเรื่องจริง สิครับจะลีรอทำไม ถ้าอยากให้ความจริงกระจ่างขึ้น หรือคุณกลัวอะไรเหรอครับถึงไม่ยอมเล่าความจริงออกมา หรือต้องการซื้อเวลา เพื่อจะประจานอย่างอื่นได้อีก ผมรุ้บางคนเขาอาจไม่อยากให้มีดราม่าหรอก เพราะถ้าคนอื่น ๆ บุคคลทั่วไปมาเห็น จะเสื่อมเสียไปถึงเกมส์

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #203 เมื่อ: 13-12-2010, 19:18:31 »

อ้างจาก: ♥ -.Giotto_Grad..- ,,,, !* ที่ 13-12-2010, 19:17:05
รีบ ๆ เล่าเรื่องจริง สิครับจะลีรอทำไม ถ้าอยากให้ความจริงกระจ่างขึ้น หรือคุณกลัวอะไรเหรอครับถึงไม่ยอมเล่าความจริงออกมา หรือต้องการซื้อเวลา เพื่อจะประจานอย่างอื่นได้อีก ผมรุ้บางคนเขาอาจไม่อยากให้มีดราม่าหรอก เพราะถ้าคนอื่น ๆ บุคคลทั่วไปมาเห็น จะเสื่อมเสียไปถึงเกมส์

ชะนีน่ะ ต้งเข้าใจ ร้อง ผัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #204 เมื่อ: 13-12-2010, 19:27:46 »

ถ้าทำได้ถึงขนาดนี้แล้วก็ออกมายอมรับและบอกดีกว่าค่ะ

ว่าตอนนี้คิดยังไงกับผู้ชายอยู่

ดีกว่ามาร้องขอความเห็นใจว่าโดนแย่งไปนะค่ะ

ไม่งั้นก็ล็อคกระทู้ซะ แล้วไปเคลียร์กันเองที่อื่นจะดีกว่านะค่ะ

ไม่ต้องมาประจานตัวเองด้วย ^^
OH HO
Newbie
*

« ตอบ #205 เมื่อ: 13-12-2010, 19:28:39 »

หล่อนคิดว่าเราเป๊นไครหล๊ะ  ปามมี่ถ้าคิดว่าไช่ก๊คงไช่น๊ะ ไม่รู้สิ

ล๊ะเราก๊ ขอบอกเลยน๊ะค๊ะว่า เราไม่ได้คบก๊ะคนคนนั้นแล๊ว  แล๊วอีกอย่าง

ถ้าคิดว่ายังไช้รุปคนอื่นล่อเหยื่อแบบนี้คงระวังตัวด้วยน๊ะค๊ะ  เพ๊าะเราก๊กำลังติดต่อพ่อแม่เจ้าของรุปอยุ๊

เรารุ๊ว่าเด๊กแร๊ดอย่างหล่อนคงม๊ะกลัวเท่าหรั่ยน๊ะ  เทอน่าจะรุ๊อยุ๊แก่ใจน๊ะค๊ะ ว่าเราคือไคร หรือ มั่วจนไม่รุ๊ว่า คนไหนเป๊นคนไหน

แล๊วอีกอย่างเราขอมาพุดเป๊นเรปสุดท้ายน๊ะค๊ะ  ใครจะด่ายังไงก๊ช่างเีราไม่แคร์  เราไม่ได้บอกว่าผู้ชายไม่ผิด

แต่ถ้าคุณโดนแย่งของรักบ้างแล๊วจะรุ๊ว่าเป๊นไง หล่อนก๊ไม่ต้องออกมาชี้แจงหร๊อกนะ  แค่มาบอกด้วยว่าตกลงอยุ๊ หฤทัยทิ๊ไหนกัลแน่

จะได้ตามไปน๊ะค๊ะ  เราไม่ทราบน๊ะว่า ที่เทอกล้าเอารุปคนอื่นมาตั้งนี่หวังอะไร  หน้า่ตาก๊ดีไม่น่าทัมนิสัยแบบเน้เลยน๊ะ
7—•D3STROY3[R]•—7
Hero Member

วันนี้คุณ " ซั่ม หรือยัง ?์

« ตอบ #206 เมื่อ: 13-12-2010, 19:29:44 »

อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 17:27:29
ปล. ไม่ได้รู้จักกับ จขกท. เด้อ
ปล.2 ไม่ได้รู้จักกับ คนที่ถูกกล่าวหาเด้อ
ปล.3 ไม่ได้รู้จักกับแฟนเจ้าของกระทู้เด้อ
ปล.4 รูปคุณ “•”–S-e-C-r-e-t–“•” ขอบอก เบ่อเริ่มมาก -*-
ปล.5 ไม่รู้จะบ่นอะไรต่อ แต่มีให้ครบ 5 เค้าว่าดี

ปล. 4

อยากจะกด like ไห้จิง ๆ

Ninniz Yuzii
Sr. Member

,._Kapoey Yurii =3

« ตอบ #207 เมื่อ: 13-12-2010, 19:30:33 »

เจ้าของกระทู้ แรงจังเฮ้ยย ! O _ O

คิดถึงทุกคน Luv KP = ) 
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #208 เมื่อ: 13-12-2010, 19:32:03 »

โดนแย่งผัวเหรอ ถึงแรงขนาดนี้ ก้เหนได้คืนละนิ แล้วจะโวยวายต่อทำไม- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #209 เมื่อ: 13-12-2010, 19:32:49 »

อ้างจาก: OH HO ที่ 13-12-2010, 19:28:39
หล่อนคิดว่าเราเป๊นไครหล๊ะ  ปามมี่ถ้าคิดว่าไช่ก๊คงไช่น๊ะ ไม่รู้สิ

ล๊ะเราก๊ ขอบอกเลยน๊ะค๊ะว่า เราไม่ได้คบก๊ะคนคนนั้นแล๊ว  แล๊วอีกอย่าง

ถ้าคิดว่ายังไช้รุปคนอื่นล่อเหยื่อแบบนี้คงระวังตัวด้วยน๊ะค๊ะ  เพ๊าะเราก๊กำลังติดต่อพ่อแม่เจ้าของรุปอยุ๊

เรารุ๊ว่าเด๊กแร๊ดอย่างหล่อนคงม๊ะกลัวเท่าหรั่ยน๊ะ  เทอน่าจะรุ๊อยุ๊แก่ใจน๊ะค๊ะ ว่าเราคือไคร หรือ มั่วจนไม่รุ๊ว่า คนไหนเป๊นคนไหน

แล๊วอีกอย่างเราขอมาพุดเป๊นเรปสุดท้ายน๊ะค๊ะ  ใครจะด่ายังไงก๊ช่างเีราไม่แคร์  เราไม่ได้บอกว่าผู้ชายไม่ผิด

แต่ถ้าคุณโดนแย่งของรักบ้างแล๊วจะรุ๊ว่าเป๊นไง หล่อนก๊ไม่ต้องออกมาชี้แจงหร๊อกนะ  แค่มาบอกด้วยว่าตกลงอยุ๊ หฤทัยทิ๊ไหนกัลแน่

จะได้ตามไปน๊ะค๊ะ  เราไม่ทราบน๊ะว่า ที่เทอกล้าเอารุปคนอื่นมาตั้งนี่หวังอะไร  หน้า่ตาก๊ดีไม่น่าทัมนิสัยแบบเน้เลยน๊ะ

ขอติก่อน ใช้ภาษาไทยผิดนะคะ -  -*
ตกลงไม่เคลียร์เน๊อะ
ปล่อยให้งงกันไป
หากเลิกกับผู้ชายแล้วก็ ขอบอกว่า เลิศมาก
ถ้ามีครั้งที่ 1 ก็มี 2 3 4 ... ตามมา
ณ ตอนนี้ขอเป็นกลางแล้วกันนะจร้า
เพราะเราไม่ได้รู้ลึก รู้จริง แล้วก็รู้ชัด

ใครทำอะไรก็รู้อยู่แก่ใจคนนั้น
 Smiley

Myself
ป้าย:
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 17