GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 17
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าหล่อนอายไหมที่เอารูปคนอื่นมาอ้าง  (อ่าน 3934 ครั้ง)
“•”–S-e-C-r-e-t–“•”
Jr. Member
**

“—•My•z•Pann•—”

Re: อยากรู้ว่าหล่อนอายไหมที่เอารูปคนอื่นมาอ้าง
« ตอบ #180 เมื่อ: 13-12-2010, 11:23:35 »

อ้างจาก: -.PanDaKunG.- ที่ 12-12-2010, 16:40:21
รุ้ละใคร

- -*

คัย อ่ะ .. บอก กุ มั่ง ดิ ฟรัง  Angry

♥●•٠·˙ mÿ✖Ž✖Þ ДñÑ • ˙·٠•●♥ ก๊ llค่ ผุ ชาย มัก ง่าย สัuดาS laว ๆ .. มิ๊ มี มัu ดี a:
Ninniz Yuzii
Sr. Member

,._Kapoey Yurii =3

Re: อยากรู้ว่าหล่อนอายไหมที่เอารูปคนอื่นมาอ้าง
« ตอบ #181 เมื่อ: 13-12-2010, 11:45:27 »

55555
ตั้งใจเรียนมาก นั่งกดบีบีเล่นเนี่ย = ="

คิดถึงทุกคน Luv KP = ) 
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #182 เมื่อ: 13-12-2010, 12:53:06 »

แสดงว่าแฟนในเกมสินะคะ
ว่าแต่ผู้ชายคนนั้นเป็นใครเหรอ
เพราะคุยกับน้องเขาทุกวัน ยิ่งเสาร์อาทิตย์นี่ทั้งวัน
เจอแต่ผู้ชายโทรมาหา
อยากรู้จัง เขาคือใคร?

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Full Member

˙·٠•●♥★» งง? «★♥●•٠·˙ .......——≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #183 เมื่อ: 13-12-2010, 13:01:57 »

อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 10:01:24
อ่านไปอ่านมาพาลให้งง ถึงความสัมพันธ์ระหว่างคุณOHOกะแฟน ว่ารักกันจริง หรือแค่อิงนิยาย  laugh laugh

เพราะแค่มีสาวๆ พาลมาให้แฟนคุณ OHO หลงไหลได้ปลื้ม หรืออาจจะเรียกว่า นี่คือบททดสอบของรักแร้ เอ้ย รักแท้ แฟนคุณ OHO ก็ออกทะเล

ไปหลงรูปรสกลิ่นเสียง อันเป็นเท็จ (ซึ่งมาจับได้ทีหลัง) งั้นแสดงว่า ก่อนที่จะมาจับได้ว่าไม่ใช่รูปจริง แฟนคุณ OHO ก็คงหลงปลื้มอยู่กับรูปลวงๆ

จขกท. ไม่คิดเหรอว่า เค้ารักใครคนนึงเพราะอะไร แค่รูปความสวยจากภายนอกยังพาลพาให้เปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ .... ผู้หญิงน่ะความสวยภายนอก

ก็เป็นแค่ส่วนประกอบ ดั่งคำที่ว่าสวยแต่รูปจูบไม่หอม ก็คงไม่ทำเมียเหมือนกัน แต่ถ้าผู้หญิงมีงามมาจากข้างใน จิตใจดี แบบนี้ไม่ดีกว่าเหรอ ...

กรณ๊ความรักในเกมส์ ต่างคนต่างฝ่าฟันกันมา เล่นด้วยกันมาน๊าน แสนนาน บอกรักกันทุกวันหวานปานจะกลืนกิน ชีวิตนี้ฉานขาดเธอมิได้ แต่ไม่เคยเห็น

หน้าค่าตากันมาก่อน จนวันนึง ฝ่ายใดฝ่ายนึงอยากเห็นรูป แล้วมีการแลกเปลี่ยนดูกัน ปรากฏว่าผู้หญิงอุบาทว์ ผู้ชายน่าเกลียด สุดท้ายก็เลิกคบกัน

เพราะต่างคนต่างคิดว่า แฟนกุทำไมหน้าตาเหมือนผีวะ แบบนี้เหรอ ความรัก .... สรุป ตูมาบ่นอะไรฟระ

Evil

สวยไม่จริง อย่าหยิ่งนะน้อง สวยกว่าน้องพี่ลองมาแล้ว!
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #184 เมื่อ: 13-12-2010, 16:33:31 »

เหอๆๆๆ  แรงได้อีกนะ จขกท. ก็นะ!!!!

เรื่องเยอะอยู่แล้วมั้ง  พอละไม่อยากพูด  นั่งดูตั้งแต่เมื่อวานแต่ไม่มาออกความเห็น

พอกระทู้แรงแล้วขอมาเจิมๆหน่อยละกัน

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #185 เมื่อ: 13-12-2010, 16:34:44 »

อ้างจาก: さよなら。(^∇^)ノ ที่ 13-12-2010, 12:53:06
แสดงว่าแฟนในเกมสินะคะ
ว่าแต่ผู้ชายคนนั้นเป็นใครเหรอ
เพราะคุยกับน้องเขาทุกวัน ยิ่งเสาร์อาทิตย์นี่ทั้งวัน
เจอแต่ผู้ชายโทรมาหา
อยากรู้จัง เขาคือใคร?

*0* เลส  ล้อเล่นนะ อย่าเครียด

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

Ninniz Yuzii
Sr. Member

,._Kapoey Yurii =3

« ตอบ #186 เมื่อ: 13-12-2010, 17:15:15 »

เราจะล่องทะเลกันนะคะ ! ~

คิดถึงทุกคน Luv KP = ) 
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #187 เมื่อ: 13-12-2010, 17:24:17 »

อ้างจาก: OH HO ที่ 12-12-2010, 18:30:37
อย่าหลงไนรูปลัก ภายนอกน๊ะค๊ะ

ถ้าหน้าตาตัวเองไม่ได้แย่  อย่าเอารุปคนอื่นมา

มันหน้าด้าน  เด็กอยุด้วยไม่คิดว่าจะกล้า   ร่า...............................น  ขนาดเน้

อ่านๆดูที่คุณมาโวยวาย และพยายามหาหลักฐานมาแฉว่าไม่ใช่รูปจริงๆ ของผู้ที่ถูกกล่าวหา มันทำให้ผมมองไปในประเด็นที่ว่า

ตัวคุณเองที่กลัว หรือ แฟนคุณเองต่างหากที่หลงในรูปลักษณ์ที่ผู้ที่ถูกกล่าวหานำมาโชว์ และตัวคุณเองก็กลัวว่า แฟนคุณจะไปชอบผู้หญิงคนนี้

ผมไม่เข้าใจว่าคุณกับแฟนคุณรักกันยังไง ความรักพื้นฐานต้องมาจากความเชื่อใจ แต่เท่าที่อ่านมา ก็เหมือนว่า แฟนคุณกับผู้หญิงคนนั้น ก็กุ๊กกิ๊ก

กุ๊กกิ๊กกันแล้วนิครับ ปรบมือข้างเดียวผมว่าไม่ดังหรอก แฟนคุณก็คงเล่นด้วย พอคุณรู้เข้า คุณก็โกรธโมโห และขุดคุ้ยให้แฟนคุณเห็นว่า ผู้หญิงคนนี้

ไม่ดียังไง ..... สรุป ถ้าผมเป็นคุณผมจะโทษแฟนคุณมากกว่า ที่ไม่ซื่้อสัตย์กับคุณ และคงไม่แสดงถึงกริยาแบบนี้แน่นอน เพราะมันทำให้ตัวคุณ

เองต่างหากที่ดูไร้ค่า แฟนนอกใจ แล้วมาด่าผู้หญิงแฉผู้หญิงคนอื่น ผมถามหน่อยนะครับ ทุกวันนี้คุณยังคบกับแฟนคุณอยู่รึป่าว ถ้ายังคบอยู่

คนที่น่าสมเพชที่สุด ผมว่าคือ "คุณ" นะ ^^  Smiley Smiley Smiley

Sr. Member

« ตอบ #188 เมื่อ: 13-12-2010, 17:27:29 »

ปล. ไม่ได้รู้จักกับ จขกท. เด้อ
ปล.2 ไม่ได้รู้จักกับ คนที่ถูกกล่าวหาเด้อ
ปล.3 ไม่ได้รู้จักกับแฟนเจ้าของกระทู้เด้อ
ปล.4 รูปคุณ “•”–S-e-C-r-e-t–“•” ขอบอก เบ่อเริ่มมาก -*-
ปล.5 ไม่รู้จะบ่นอะไรต่อ แต่มีให้ครบ 5 เค้าว่าดี

okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #189 เมื่อ: 13-12-2010, 17:34:57 »

เราว่าเรารู้เยอะกว่า จขกท.อีก ยังไม่เอามาแฉเลย

ทำบุญกรวดน้ำให้ไปทั้งหญิงทั้งชายดีกว่านะ  ย้อนๆกลับไปอ่าน  ความรักของผู้หญิงเราน่ากลัวเนอะ

คุณๆว่ากันไหมคะ   Evil   Evil    Evil

C; YEARNINGLY ' isMe.
Full Member

isMe* ก้แค่,, เฮิร์ ท.

« ตอบ #190 เมื่อ: 13-12-2010, 17:46:27 »

Wow !
อยุ่ดีๆ ก็มาดราม่าแหะเรา ~ อุส่าไปเล่นเกมอื่นตั้งนาน ~ = =

เรื่องไร้สาระบางเรื่องอะค่ะ ก็ไม่อยากเก็บไปคิดอะไรมากมาย
ความจริง คนที่เค้ารู้ก้คือรุ้
 ^ ^
อย่าอวดรู้อะไรมากมายดีกว่าเน๊อะ.

แหม๋ ' ทีหลังด่าไรก้อย่าแร๊งนักซิคะ
 มันบ่งบอกว่าเอานิสัยตัวเองมาด่าน่ะค่ะ
" มันน่าสมเพช "

ที่มาก็ไม่ได้มีอะไรมากหรอกค่ะ
แค่อยากจะถาม  ,, ผู้ชาย " ที่ว่าไปแย่งมานี่ ใครหรอ ?
(= กล้าๆ หน่อยที่จะบอกมาตรงๆ ว่าคือใคร
จะได้รู้ว่าจริงแล้วเป็นยังไงกัลแน่ ว่าเราไปยั่ว* มา หรือ จิงๆแล้วครานมาเอง..

# แค่อยากรู้ว่าเรา ร่านหาผัว
    .. หรือคุนก็ " ร่านควงผัว " ไปทั่วเหมือนกัล

รัก รัก
- - - - - -

มาบอกทีเน๊อะว่าจริงๆแล้ว คือใครกัลแน่ ?! จะกลับมาชี้แจงค่ะ
ps. ขอบคุนคนที่เข้าใจนะคะ ^ - ^

FREEDOM ' isMe. <3
Sr. Member

« ตอบ #191 เมื่อ: 13-12-2010, 17:48:38 »

อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 13-12-2010, 17:34:57
เราว่าเรารู้เยอะกว่า จขกท.อีก ยังไม่เอามาแฉเลย

ทำบุญกรวดน้ำให้ไปทั้งหญิงทั้งชายดีกว่านะ  ย้อนๆกลับไปอ่าน  ความรักของผู้หญิงเราน่ากลัวเนอะ

คุณๆว่ากันไหมคะ   Evil   Evil    Evil

ความรักของผู้หญิงแปลกนะครับ บางทีก็สวยงาม มองอะไรก็สวยงามไปหมด

แต่พอเจ้าหล่อนโมโห ..... น่ากลัววววว เหมือนเคสนี้อ่ะ สรุป ยังไม่รู้เลยว่า จขกท กะแฟนยังคบกันอ่ะป่าว

อยากรู้แค่นี้จริงๆ

Sr. Member

« ตอบ #192 เมื่อ: 13-12-2010, 17:53:16 »

Shocked ผู้ถูกกล่าวหามาแล้ว เรียนเชิญเจ้าของกระทู้มาให้คำตอบหน่อยนะครับ

อยากรู้แหะ 5555++ ประเด็นอื่นผมไม่ค่อยอยากรู้เท่ากับประเด็นเดียวที่ว่า จขกท กะ แฟน ยังคบกันอยู่รึป่าว

ปล. ถ้าคบกันก็นะ......
ปล.2 คุณผู้ถูกกล่าวหาครับ ไอ่การที่ประกาศกันปาวๆเนี่ยว่า "ผัว" เนี่ย เค้าได้กันแล้วเหรอครับ
ปล.3 อะไรดีหว่าจะได้ครบ 5
ปล.4 อ่อ คุณผู้ชายคู่กรณีไม่มาหน่อยเหรอครับ อยากรู้เหมือนกันว่ามีกิ๊กยังไงให้แฟนจับได้
ปล.5 ครบ 5 ละเผ่น

okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #193 เมื่อ: 13-12-2010, 18:30:01 »

อ้างจาก: ~Araiwa~ ที่ 13-12-2010, 17:48:38
อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 13-12-2010, 17:34:57

ความรักของผู้หญิงแปลกนะครับ บางทีก็สวยงาม มองอะไรก็สวยงามไปหมด

แต่พอเจ้าหล่อนโมโห ..... น่ากลัววววว เหมือนเคสนี้อ่ะ สรุป ยังไม่รู้เลยว่า จขกท กะแฟนยังคบกันอ่ะป่าว

อยากรู้แค่นี้จริงๆ

นั่นซินะ   จขกท ไปไหนหละคะ  เขาออกมาหาขนาดนี้แล้ว

ว่าแต่รูปที่ใช้รูปหนูเองหรือรูปใครจ๊ะ   ไม่ได้อะไรหรอก กลัวเกิดมีคดีฟ้องร้องขึ้นมา

ชั้ลไปยุ่งอะไรวะ  555. รอดูดราม่าต่อไป
  Evil  Evil

.แ ม ว ดำ.!*
Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #194 เมื่อ: 13-12-2010, 18:31:25 »

อ้างจาก: หื่นตัวพ่อ ที่ 12-12-2010, 18:32:38
อ้างจาก: OH HO ที่ 12-12-2010, 18:30:37
อย่าหลงไนรูปลัก ภายนอกน๊ะค๊ะ

ถ้าหน้าตาตัวเองไม่ได้แย่  อย่าเอารุปคนอื่นมา

มันหน้าด้าน  เด็กอยุด้วยไม่คิดว่าจะกล้า   ร่า...............................น  ขนาดเน้

พอเหอะครับ แฟนคุณกลับมาเหมือนเดิมก็ดีแล้ว

ผมนึกภาพไม่ออกจริงๆ ถ้า ผู้หญิงคนนั้น เป็นคนในภาพจริงๆ

อ่านมาประมาณ 5-6 หน้าพอจะทราบแล้วคะ
โดยส่วนตัวเข้าข้างเจ้าของกระทู้นะ (แอบลำเอียง) Evil
มันมีผิดอยู่ 2 คนคะ
คือ 1.แฟนคุณ (ยังไม่ได้ผิดแค่เกือบ)
2. ผู้หญิงคนนั้น เอ๊ะ ออย รึเปล่านะ
รู้ทั้งรู้ว่ามีแฟนแล้วยังจะมาแย่ง นิสัยคนเราสมัยนี่นะคะ
แฟนใคร ใครก็หวง จริงไหมคะ ผู้หญิงเขาว่ามีสัญชาตญาณ
อยู่อย่างหนึ่งคือ รู้ว่าใครจะมาแย่งของของเรา

แต่ใช่ว่าจะเข้าข้าง จขกท. ทั้งหมดนะ รอดูต่อ
แต่ลำเอียงไปทาง จขกท แล้วละ

ปล. ถ้าใช่ ม.หมิว ปามมี่อยู่ข้างหมิวเสมอ (ไม่คอยลำเอียง 55+)

Myself
ป้าย:
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 17