GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตรวจสอบทักษะประตูแห่งลูซิสหน่อยค่ะ  (อ่าน 403 ครั้ง)
Nu_NepTunE
Newbie
*

ตรวจสอบทักษะประตูแห่งลูซิสหน่อยค่ะ
« เมื่อ: 11-12-2010, 21:34:52 »

"ทำให้เป้าหมายสามารถเรียกสมาชิกในปาร์ตี้ที่อยู่ใน Map เดียวกันมาที่ตำแหน่งของเป้าหมายแต่ตัวเป้าหมายจะตายเอง"

ทำไมพอกดใช้แล้วสมาชิกในปาร์ตี้(อยู่แมพเดียวกันค่ะ)ไม่มาละค่ะ

Huh? Huh? Huh?
แบงค์ แบงค์
Full Member

• • ♀ ○ รอเธอ ○ ♀ • •

Re: ตรวจสอบทักษะประตูแห่งลูซิสหน่อยค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-12-2010, 09:13:57 »

สมาชิกใสปาร์ตี้สิ้นชีพรึเปล่าครับ Shocked

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ตรวจสอบทักษะประตูแห่งลูซิสหน่อยค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-12-2010, 21:34:13 »

Shocked
อ้างจาก: แบงค์ แบงค์ ที่ 12-12-2010, 09:13:57
สมาชิกใสปาร์ตี้สิ้นชีพรึเปล่าครับ Shocked

น่าคิด    Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Nu_NepTunE
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-12-2010, 15:58:29 »

อ้างจาก: แบงค์ แบงค์ ที่ 12-12-2010, 09:13:57

สมาชิกในปาร์ตี้ไม่ได้ตายค่ะ เพราะตอนใช้ทักษะนี้เป็นตอนที่เพิ่งเรียนทักษะแล้วไปลองกันอ่ะค่ะ

แต่มีข้อสงสัยว่าถ้าสมาชิกคนใดคนหนึ่งในปาร์ตี้ตายแล้วพอกดใช้ทักษะนี้จะมีผลกับคนที่ไม่ตายหรือเปล่าค่ะ

ใช่ ใช่ ใช่   
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-12-2010, 14:23:41 »

ทดสอบแล้วนะครับไม่พบข้อผิดพลาดใดๆ นะครับ

สำหรับผู้เล่นอยู่ในปาร์ตี้ตาย เมื่อกดใช้ จะไม่ถูกเรียกนะครับ

สำหรับผู้ที่อยุ่ในปาร์ตี้ไม่ตาย จะถูกเรียกมาอัตโนมัตินะครับ ไม่ว่าจะไกลแค่ไหนก็ตาม

ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติม เกี่ยวกับอาชีพ ที่ไม่ถุกเรียก

หรือ ข้อมูลใดๆเพิ่มเติมสามารถแจ้งเข้ามาได้นะครับ

เช่น  คนที่ไม่ถูกเรียก กำลังทำอะไรอยู่
มีบัพอะไรบ้าง

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-12-2010, 13:54:55 »

ตรวจสอบแล้วไม่พบข้อผิดพลาดนะครับ จึงขอล็อกกระทู้นะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]