GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการตีบวกนะครับ ช่วยผมด้วย  (อ่าน 140 ครั้ง)
อสูรเทวะ
Jr. Member
**

ถามเรื่องการตีบวกนะครับ ช่วยผมด้วย
« เมื่อ: 11-12-2010, 14:36:14 »

คือว่า เพื่อเก่าผม ซึ่งตอนนี้คงเลิกไปแล้วอ่ะนะ ไม่เจอนานแล้ว ให้มีด ยศ อุปราชเป็นที่ระลึก Cry Cry

คราวนี้ผมอยากจะเลื่อนยศไปอีกขั้นนะครับ  ผมต้องใช้อะไรบ้าง เตรียมใบประกันอะไรบ้าง ที่ว่าปลอดภัยที่สุด

เอาแบบ การตีบวกทั่วไปนะครับ ไม่ใช้ตีในตอนนี้ที่มันบวกโอกาศ 20%  Shocked

รบกวนด้วยนะครับ
DarkEagle
Sr. Member

Re: ถามเรื่องการตีบวกนะครับ ช่วยผมด้วย
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-12-2010, 14:47:34 »

ใบบวกก็ ของ คหบดี + 200%
 ประกันต้องประกันชั้นเยี่ยม ถ้ามี (ไม่ลดยศ)
 และปลอดภัยไม่มีครับ ขึ้นยศสูงก็เอาตามดวง

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
ป้าย:
หน้า: [1]