GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแมฟน้ได้ไง หว่า ? {มันปิดไปแล้วนะแมฟนั้น}  (อ่าน 302 ครั้ง)
Unlike all Post !
Jr. Member
**

If you hate me or love me ?

มาแมฟน้ได้ไง หว่า ? {มันปิดไปแล้วนะแมฟนั้น}
« เมื่อ: 10-12-2010, 09:22:18 »

1.

จำได้ว่าแมฟนั้นแมฟโจรสลัด จุดเกิดบอส แจ๊คดิสปอยเร์อแมฟเก่า ซึ่ง มันปิดไปแล้วไม่ใช่หรอค่ะ ? { รุปด้านบน }

2.

พอเราเข้าวาปดังรูป ก็จะพบว่าแมฟนั้นเปนแมฟดำๆ ซึ่งกำลังสร้าง ใช่หรือป่าว{ รุปด้านบน }

3.

ตามรูปเลยจ้า

4.

5.

พอสุดท้ายก็มาพบกับแมฟถ้ำโจรสลัด 01 เหมือนเดิม

อยากรู้ว่าแมฟนั้นเปิดให้ใช้งานแล้วหรอค่ะ หรือว่ามันเป็นบัค หรือว่า มันเกิดความผิดพลาด

ยังไงก็ขอให้ทีมงานช่วยดูด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

A kooly @ Pang
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

Re: มาแมฟน้ได้ไง หว่า ? {มันปิดไปแล้วนะแมฟนั้น}
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-12-2010, 11:32:19 »

โชคดีจังเจอบัค-.-

LOVE MAN U
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: มาแมฟน้ได้ไง หว่า ? {มันปิดไปแล้วนะแมฟนั้น}
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-12-2010, 12:57:56 »

ทางทีมงานรับทราบและจะตรวจสอบแก้ไขนะครับ

Sad

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-01-2011, 16:44:55 »

แก้ไขแล้วนะครับขอปิดกระทู้

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]