GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับผอบอัศวินน้ำแข็ง  (อ่าน 358 ครั้ง)
◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

เกี่ยวกับผอบอัศวินน้ำแข็ง
« เมื่อ: 09-12-2010, 22:45:18 »

Sadผมเห็นมีคนใช้แล้วแต่ไม่รู้ได้กันมาจากไหนกันอ่าครับ ใครรู้ช่วยบอกที

ถ้าได้จากเควส ก็บอกชื่อเควสกับวิธีทำเควสด้วยครับ Cool

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: เกี่ยวกับผอบอัศวินน้ำแข็ง
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-12-2010, 22:50:17 »

ได้จากกิจกรรมจ้า

จากกระทู้นี้ ซึ่งหมดเวลาร่วมกิจกรรมแล้ว

ออกแบบมอนเตอร์ใหม่ รับไปเลยคู่หูคลาส 3!! (จิ้ม)

ประกาศผลรางวัลการประกวด : ออกแบบมอนเตอรใหม่ รับไปเลยคู่หูคลาส 3!! (จิ้ม)

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]