GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ออฟของพาลา  (อ่าน 210 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

ออฟของพาลา
« เมื่อ: 07-12-2010, 16:15:50 »

ควรจะทำออฟไรดีครับแล้วชุดควรจะใส่ไรมั้ง เพราะผม มันจน! เอาแบบว่าของคนมีตัง 4 เอ็ม ใส่ได้นะครับ แล้วเอาแบบเน้นเวล / แบทครับ สกิลด้วยก็ดี รัก
 ไอเทมของผม(คร่าวๆ)
แหวน(ว่าง)
หมวกเหล็ก
หน้ากากซาคหบดีแห่งการมอง
รองเท้าที่มันไห้หาขนของนกจุ๊สุริยัน 5 อันอ่า...
โล่ เวล 50 ที่เมทัล
อาวุธ หอกพาลาดินฝึกหัดทาสแห่งความเร็วแสง
กระเป๋าพิกม่า / ผ้าคลุมกายภาพ 43

จำได้แค่นี้อะครับ รบกวนหน่อยนะครับ ถ้าเป็น บอกสกิล + สเตตัส สายเวล + แบทจะดีมากครับ Wink

ป.ล. ทำไมหลบหลีกพาลาเป็น 0  Huh? บัคอะป่าว ?

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
___indy___
Sr. Member

G-bo

Re: ออฟของพาลา
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-12-2010, 19:41:02 »

จขกท.เล่นซักสายสิครับ

เล่นทุกสายก็จนสิครับ มัวแต่ไปซื้อของให้ตัวนู้นตัวนี้

ปล.ผมไม่ได้เล่นพาราจึงตอบไม่ได้ Embarrassed Evil Evil Evil

pH7
Full Member

Re: ออฟของพาลา
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-12-2010, 20:24:01 »

4 m ไปหารางเหล็กไหลใส่ทำให้พาลาเทพขึ้นเยอะ

หลบหลีักเป็น 0 ไม่แปลกครับของพาลาเดี๋ยวเกราะลบหลบหลีก

รองเท้าลบหลบหลีก คลุมลบหลบหลีก ผมใส่รางเหล็กไหลอีก ดีน่ะมันไม่ตืิดลบ laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh
ป้าย:
หน้า: [1]